Recent content by Real Patriotist

  1. R

    Bagonza: Tanzania ina tatizo la mmomonyoko wa Maadili. Watu wanaheshimu matokeo kuliko mchakato uliotumika kupata matokeo husika

    Amesema kweli kabisa Dr. Bagonza, mchakato wa uchaguzi uligubikwa na uchafuzi mkubwa hivyo hata matokeo yake ni haramu pia. Na hata hao wabunge wenyewe bado wamepitia mchakato haramu kupatikana kwao huku wakinajisi sheria na taratibu zetu. Hawafai tena wafukuzwe tu. Kazi ya leo kwa Chadema CC ni...
  2. R

    Mwenyekiti, Katibu Mkuu CHADEMA kigugumizi cha nini sakata la Wabunge wa Viti Maalum?

    Wanaccm wana vita personal na Mbowe, ni mwiba mchungu kwao kwa sababu ni kiongozi imara sana na dhamira yao ni kuhakikisha Chadema inafutika sasa wanachukulia advantage kwenye hizi dhoruba zinazokikumba chama ili kufarakanisha kati ya mwenyekiti na wanachama. Lakini ukweli wanachadema tunaujua...
  3. R

    Naomba kujibiwa maswali haya kuhusiana na CHADEMA

    Inasikitisha sana, uzi una mlengo wa kiinsta.
  4. R

    Msaada: Ninawezaje kutatua tatizo la TV licence

    Ok wacha nijaribu nitaleta mrejesho mkuu, asante kwa msaada wako.
  5. R

    Msaada: Ninawezaje kutatua tatizo la TV licence

    Star X inatumia android
  6. R

    Msaada: Ninawezaje kutatua tatizo la TV licence

    Habari wakuu! Naomba mwenye uelewa na hili anijuze. Ninatumia smart tv kwa muda sasa. Zamani wakati naichukua kutoka dukani nilikuwa na uwezo wa kuaccess apps zake kama vile youtube, netflix etc lakini baadaye sana zikawa zinagoma kufunguka na nikawa naambiwa "your tv is not licenced". Hiki ni...
  7. R

    Tanzania yajibu mapigo kwa kauli za baadhi ya wabunge wa nchi za Ulaya

    Angalau Kabudi angejibu kama wewe ingemake sense kuliko uozo ule ukilinganisha na hadhi yake kwa kweli kalikosea taifa na wala sio hao wazungu
  8. R

    INAUZWA Deki aina ya Zec inauzwa

    Kaka nimetoka jana tu hapo Musoma ningeichukua aisee lakini sasa gharama za kuisafirisha mpaka nilipo
  9. R

    Mliobobea katika 'Saikolojia' na 'Maono' kwa 'Msisitizo' wa 'Kauli' ya Rais Dkt. Magufuli mnamwambiaje 'Prime' Majaliwa?

    Kumbe jamaa kuzunguka huku na kule kumpigia kampeni jiwe alikuwa "anajipendekeza" tu!!! Aisee, hata kama ila amemshushia sana heshima mbele za taifa na familia yake. Rais ajifunze kuwa na ukomo wa maneno ya kuzungumza. Huu sio uungwana na kama maneno hayo angekuwa anayasimamia moyoni mwake...
  10. R

    Historia hii itatubadilikia mbeleni kama tutaacha Tundu Lissu ashauriwe na mabeberu

    Huu ndio unafiki wa watanzania ambao utaligharimu taifa. Wewe badala uangalie chanzo cha haya yote ni nini na utumie muda wako kushauri upuuzi unaofanywa na viongozi walioko madarakani ambao wanachezea chaguzi na kunajisi demokrasia, wewe unahangaika na consequences. Mshauri Magufuli na...
  11. R

    Siri ya Marekani kuingilia Uchaguzi mkuu wa Tanzania

    Uchambuzi wako una ukweli kiasi kikubwa tu, japo umechambua huku ukitoa advantage kwa upande wa pili ambao pia una mapungufu makubwa sana. Sasa sijajua ni makusudi au mapungufu tu ya kiubinadamu? Madikteta wengi hasa wa huku kwetu Afrika na serikali zao wamekuwa hawataki kukosolewa na nchi za...
  12. R

    Dkt. Hellen Kijo: Watanzania hawajawa tayari na maandamano

    "Ujinga" ni janga kubwa sana ndio maana bado watanzania wanadanganywa na kuwachagua viongozi ambao wanahubiri maendeleo wakidhani kama kufanya maendeleo ni hisani ya viongozi. Kiongozi akifanya jambo la maendeleo anataka asifiwe na kuabudiwa kama vile kafanya kwa hela yake ya mfukoni mwake na...
  13. R

    Hongera Dkt. Magufuli kwa ushindi wa kishindo. Tuliyoyaona kwenye kampeni tujifunze

    Kwa kero zote hizo bado waichague CCM!? [emoji848] Mbona itakuwa ni ujinga wa hali ya juu? Yote uliyoyaandika hapo na mengine mengi ni kero kubwa kwa wananchi wa Tanzania ambao waliahidi kumuondoa jiwe. Sasa nawe unasaidia wapinzani kuthibitisha ushindi alioupata jiwe si wa wapiga kura bali ni...
Top Bottom