Recent content by Ramo

  1. Ramo

    Ziara ya Rais Samia nchini Kenya, Mama anakosea

    Shida tupu...daah
  2. Ramo

    Kwanini Diaspora wengi hawana watoto?

    Child support ndo inakuaje mkuu...
  3. Ramo

    HESLB mnataka tufe kwa pressure?

    Lipa deni wewe...
  4. Ramo

    Jamhuri yakata rufaa dhidi ya Masheikh Uamusho

    hakuna cha msaamha yaani...
  5. Ramo

    Startimes jitafakarini kuhusu vifurushi vyenu mnapoteza wateja

    Ni 21,000 mkuu.. halafu hakuna mpya yaani..
  6. Ramo

    Leo ni miaka 57 ya Muungano

    huna akili wewe,mbona watanzania tukitaka kuingiza bidhaa zetu Zanzibar tuna chargiwa? Na huyu mama wa awamu ya 6 anatakiwa awe makini na maamuzi yake , Tanzania ni muhimu kuliko kitu chochote kile.
  7. Ramo

    Freemasons katika siasa na dini

    Mada imekwenda shule haswa..
  8. Ramo

    Nafasi ya Kazi Afisa Masoko

    Aliyesoma business au marketing..?
Top Bottom