Recent content by Professor Rugazia

  1. Professor Rugazia

    JamiiForums Tanzania Kijana wa kazi aliemaliza form 4 au 6

    Nitafute 0765535556
  2. Professor Rugazia

    JamiiForums Tanzania Jeshi la Polisi lafanikiwa kuwaua majambazi wanne na kurejesha baadhi ya silaha zilizoporwa

    Msimsahau kumtafuta Mkali B. SAA Nane! Msiishie kuyatafuta majambazi tu! Watafuteni na watakatifu waliofichwa huko mafichoni! Roho ya B.Saa Nane itaendelea kuitafuna serikali!!!!! Sent from my TECNO-Y3 using JamiiForums mobile app
  3. Professor Rugazia

    JamiiForums Tanzania Utabiri wa KUB Mbowe Bungeni kuhusu usalama

    Serikali haina masikio hasa pale yawakutapo wananchi,ngija sasa tuone! Utasikia wanawasaka leoleo na kuwakamata!
  4. Professor Rugazia

    JamiiForums Tanzania Ni jambo la aibu kwa mkuu wa watunga sheria (spika) kuagiza mwanamke afungwe pingu

    Tangu lini mkawa na Bunge? Mbona silioni????[emoji4] [emoji5]
Back
Top Bottom