Nimekuwa nikkiota ndoto hii mara kwa mara ...ya kwamba naota mim na mpenz wangu tunafanya mapenz nyumban kwa mama ..wakati tunaendelea namwambia aanze kujiandaa mama ana karibia kurud yeye anakuwa mkaidi ..mara mama anarud nje anakutana na bibi,bibi anamwambia nenda chumban kwa mwanao uone...
Mim usiku wa leo nimeota nilikuwa safar kwebye gar mara gar ikaharibika na ikatubidi tukae hapo kijijin kusubiri gari .wakati tunasubiri mim nikamuona binti mmoja nikavutiwa nae ivyo nikaanza harakat za kutaka kufanya nae mapenz na kweli kukawa na mpira kwenye tv watu wote wa pale kijijin na...
Fixed deposit sio biashara ile mzee ...fixed deposit ni kwa ajili ya mtu mwenye pesa ambaye kwa wakati huo hana mipango nazo au kazi nazo hivyo anaenda kuziweka bank ili mtu ambaye kwa wakat huo ana mipango ila hana hela aje kuzikopa ili atimize mipango yake .ingekuwa fixed deposit ni biashara...
Kuna mtu alikuwa anaitwa Juma Ngida huyu alikuwa mtoto wa mjini kweli kweli na hela ilikuwepo...huyu ndio mtu wa kwanza kuingiza hizi gari Rav 4 mpya nchini ..kipindi mererani inaanza kuchimbwa jamaa akaanza safari akaenda kufika arusha wakamwambia mzee hiki kipindi cha mvua saa hivi barabara ya...
Wajinga hawawezi kuisha....huwa nawaonea huruma sana vijana tena wa kimasikin ambao wanaliwa hela zao kwenye haya makamali ya wachina ..alaf wachina wenyew wanaishi a very luxury life. Nilishawshi kuwajuta sehem za starehe
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.