Pole brother,unapotaka Kumove jaribu kuangalia unanini mkononi, mfano wewe hapo tayari ni msomi umeelimika upo tofauti na wengine wengi anza na ulicho nacho mkononi /jirani kione ni fursa jitume fursa namba 1 inakuelekeza zingine nyingi.
Leo kilichotokea ni matokea ya kesho kwani,mwanasiasa anatoka upande wa upinzani anaenda chama tawala anajua tu atapokelewa upande wa pili,hii inafaida chache.
Lakini kama hivi vyama vingeweka limitation flani flani wanao hama wangefanya maamuzi mengine .
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.