Recent content by Parvovirus

  1. P

    Vile pandikizi ameanza kufuatisha nyayo za boss wake aliempandikiza huko Zanzibar!

    Kuna science gani hapo bro... Mtu kufukuzwa kazi nayo inakuwa ni science... Kama hata mfanyakazi wako wa ndani tuu hapiki au hafanyi kazi kwa ubora ukimfukuza na kumleta mwingine anayejua kazi si lazima ufanis wa kazi utaongezeka na ww kama bosi utakuwa happy na kazi nzuri.... U guys mko ndani...
  2. P

    Vile pandikizi ameanza kufuatisha nyayo za boss wake aliempandikiza huko Zanzibar!

    **** ubya kwa mzanzibari kuwa mbunge bara... Acha ulofa bro tumia akili kufikir sio kinyeo
  3. P

    Vile pandikizi ameanza kufuatisha nyayo za boss wake aliempandikiza huko Zanzibar!

    Mara nyingine sio kubish tu bila sababu kwhyo kama mtu anafanya upupu aachwe aendeleze huo umavi wake.... Bro sio kila kitu kupinga tuu mengine yanafanyika kwa wema tuu na usidhani amefanya tu bila kuwa na ushid ya upuuzi wa hao aliowatoa....
  4. P

    Mgogoro wa kisiasa nchini Ethiopia

    Umemalizia kwa uzuri hahahaha
  5. P

    Ni heri Tanzania ingeendelea kutawaliwa na Mkoloni ili tupembuke akili

    Dada ficha ujinga wako.... Kila shamba lilikuwa na shule n dispensary can u prove that
  6. P

    Nimesoma Bsc. Family and Consumer Studies, natafuta nafasi ya kujitolea

    Ww u Ww u Ukisema 2020/2021 thats is to say unamliza next yr... Sem umemaliza 2019/2020... Mid december unagraduate...
  7. P

    Changamoto kwenye mfumo wa ajira Tanzania kati ya Medical Laboratory Personel na Biotechnology and Laboratory Sciencies personel

    Shida ni lab za mifugo zinahesbika ila output ya chuo ni kubwa sana... Miaka ya karibuni admission imekuwa kubw sana wana maliza mpaka miambili kasoro na ajira hamna ni changamoto sana. Sio coz yakusoma this years kwakweli grduate wake wengi wako mtaa na kujiari ni ngumu sana
  8. P

    Changamoto kwenye mfumo wa ajira Tanzania kati ya Medical Laboratory Personel na Biotechnology and Laboratory Sciencies personel

    Hawa biotechnologist waliondolewa kufanya kwenye hospitals sababu hawajasoma human anatomy so they cant work wth human.... Its true that most ya lab technitian wa hospital wanakusnya sample wenyewe.. mfano damu kwenye ila hawa wa sua na ud pia they where not trained kufanya hvyo. This guys from...
  9. P

    "Mabeberu" Marekani waanza mbinyo kwa Tanzania. Washawishi Serikali yao na Jumuiya ya Kimataifa kuanza vikwazo na kukata misaada

    U know nothing on pharmacology bro... Au sector ya medicine at all. ficha ujinga bro
  10. P

    "Mabeberu" Marekani waanza mbinyo kwa Tanzania. Washawishi Serikali yao na Jumuiya ya Kimataifa kuanza vikwazo na kukata misaada

    Wewe ulitkiwa ujiite ujiuji coz untumia ur back kufikiria.. uwezi dharau dawa asili... Mimi ni vetenarian even sisi tunatumi herbal drugs kutibia wanyama sembuse human Mm naamin hata mama yako ww litumi majani ya mashona nguo kukutibia chango la utoto......
  11. P

    Rais Magufuli ameshindwa kuimarisha taasisi za umma, atazihamishia ofisi ya Rais taasisi zote?!

    Mfano kama tamisemi wamefanya vizuri sana chini ya ofisi ya raisi ila kwakuwa mirengo yenu inajulikana mtapinga... Hyo sumaku iliyokamata akili zenu ni nyoko
  12. P

    Rais Magufuli ameshindwa kuimarisha taasisi za umma, atazihamishia ofisi ya Rais taasisi zote?!

    Embu soma kichwa chako cha habari... Afu husinisha kama kinaendana na ulichoandika mtaalamu.. Toa mfano hizo taasisi alizo amishi ofisi yake mfano tamisemi ilifanya vyem au lah..
  13. P

    Robert Amsterdam: Tunatarajia kufungua kesi ICC kuhusu Tanzania hivi karibuni

    Huu ni ukweli mchungu sana... Ila watakutukana tu BAVICHA
Top Bottom