Recent content by pachanya

  1. P

    JamiiForums Tanzania Tanzania kuna boom kwa sasa bandari imejaa pomoni, real estate iko juu ila hakuna TRICKLE DOWN kwenye uchumi

    Na hili ndio tatizo kubwa, Matajiri wetu wengi sio wazalishaji. Ukitoa wahindi wachache wenye viwanda waliobaki ni ama wachuuzi ama wapiga tenda.
  2. P

    JamiiForums Tanzania Kwasasa mchongo ninaouskilizia ni kifo tu,uteuzi nimekosa,kazi za afya ni kuutafuta umasikini tu

    Huu ndio umaskini unaozungumzia jamaa sasa.
  3. P

    JamiiForums Tanzania Hivi akitoe Samia akalifuta Kanisa Katoliki hapa Tanzania, kitatokea nini? Au ni kelele za muda, mwisho mnasahau?

    Upo sahihi kufutwa inawezekana ila tatizo ni effects zitakazotokea baada ya maamuzi ya kufutwa. Kwa mfano Kanisa likatangaza vita na serekali mwanajeshi/polisi mkatoliki atasimama upande gani? Pressure ya kimataifa itakuwaje? Huyo Rais atadumu hata wiki?
  4. P

    JamiiForums Tanzania HOJA Pale Kariakoo tuvunje shule ya Benjamin Mkapa na Uhuru mchanganyiko ili tupate eneo la Parking

    Ukiangalia Stand na hospital/shule hazifanani. Hayo mastand ni miradi ya kupiga pesa tu ndio maana wanapenda.
  5. P

    JamiiForums Tanzania Chelsea FC (The Blues) | Special Thread

    Wahamie City mapema kabisa wawape support... Sisi tunahitaji waungane mapema kabisa.
  6. P

    JamiiForums Tanzania NIDA, Kama Kitambulisho Kimetoka, Kwa Nini Mmiliki Asipigiwe Simu?

    Mimi walinitumia msg nikaenda kuchukua bila usumbufu. Ila ni baada ya miaka kama 4 toka nijiandikishe.
  7. P

    JamiiForums Tanzania Arsenal (The Gunners) | Special Thread

    Kuna namna mchezo wetu unamfanya Gykores aonekane hana ufanisi.
  8. P

    JamiiForums Tanzania DOKEZO Nimeshinda Sh 27M kwenye kubet, Kampuni inataka kunipa Sh 3M, Gaming Board hainisaidii

    Kila mtu anamuona aliyeshinda hana akili, hajafanya jitihada za kutosha kufuatilia 27m yake Nasema sawa, subiría ushinde wewe utamuelewa...Kampuni zote zinakula na Game Boarding kukuzulumu wewe unayebet. Utazungushwa hutoamini. Subiría ushinde utaona.
  9. P

    JamiiForums Tanzania DOKEZO Nimeshinda Sh 27M kwenye kubet, Kampuni inataka kunipa Sh 3M, Gaming Board hainisaidii

    Umeongea sahihi sana kwenye betting kuna utapeli mkubwa sana, ni vile watu wengi hawashindi wanaona kawaida tu. Mimi nilishawahi kushinda 17m wakafungia Account yangu, hao Gaming board ni takataka tu hawana msaada wowote
  10. P

    JamiiForums Tanzania Arsenal (The Gunners) | Special Thread

    Hatutengenezi nafasi kabisa leo
  11. P

    JamiiForums Tanzania Kesi ya Uhaini: Tundu Lissu kuendelea na maswali ya dodoso Mahakamani Agosti 27, 2026

    Hata mimi sielewi, nilitegemea UHAINI hapo kuna wanajeshi kadhaa wameshtakiwa, Silaha zimekamatwa na mambo ya dizaini hiyo. Kuna njama zinathibitishwa zilipangwa. Sasa wanabishana tu mara video mara maneno, sijui utazuia uchaguzi. Sasa kuna serekali inapinduliwa kwa sentensi mbili duniani...
  12. P

    JamiiForums Tanzania Manchester United (Red Devils) | Special Thread

    Yaani serious hawa jamaa dogo tuliyewapa Haven anaanza kikosi cha kwanza. Nilikuwa sijui kama wana hali mbaya hivi...
  13. P

    JamiiForums Tanzania Katibu Mkuu TABOA; Watanzania Wajiandae Na Nauli Mpya

    Inaonekana Magufuli hakuna ofisi zao za kuhifadhi mizigo. Na Chalamila hataki kuona gari Urafiki. So itabidi mizigo ifaulishwe kwenye malori ifike kwenye ofisi zao. Kiufupi atakayeumia ni sisi wananchi, wenye mabasi wataongeza bei tu kucover cost zao. Zama za kulala stand usichelewe zinarudi...
  14. P

    JamiiForums Tanzania Mahakama: Lissu ana Kesi ya kujibu kutokana na ushahidi wa Jamhuri uliotolewa (Agosti 21, 2026). Amtaja Rais Samia kuwa shahidi wake

    Plan A ilikuwa kumzungusha na hii kesi akubaliane na masharti yao ya kumuachia. Mwamba kagoma yupo tayari kukaa hata ikibidi anyongwe. Tuone plan B itakuwa ipi.
Back
Top Bottom