Recent content by Optimists

  1. Optimists

    Mnaoomba kazi za Elimu na Afya kuweni serious

    Barua zinaandikwa kwa mkono
  2. Optimists

    Ulaaniwe umasikini! Kuwa jobless umekuwa mzigo mzito sana kwangu

    Nasikia pia inahitaji connection? Au ni story? Hivi ukiapply unaweza kwenda bila mwenyeji wala unaweza kwenda bila kujua a,b,c
  3. Optimists

    Ulaaniwe umasikini! Kuwa jobless umekuwa mzigo mzito sana kwangu

    Au kama vipi turudishe mpira kwa kipa maana hatujaua huko home
  4. Optimists

    Ulaaniwe umasikini! Kuwa jobless umekuwa mzigo mzito sana kwangu

    Ukishaanza nitakupa namba ya wateja zangu kutoka kibaigwa huko wanachukua mzigo mingi sana
  5. Optimists

    Ulaaniwe umasikini! Kuwa jobless umekuwa mzigo mzito sana kwangu

    Mkuu wewe kama unaweza Fanya hivi tafuta laki moja au laki mbili cha kuanzia njoo karume upambane, note (kama unaweza kuamka usiku)...pale asubuhi mapointer wa viatu ni wengi wengine wanatokea mikoani..unashusha mzigo ndani mule unaenda kuuosha/kufua vizuri asubuhi unawai sehemu yoyote pale...
  6. Optimists

    Ulaaniwe umasikini! Kuwa jobless umekuwa mzigo mzito sana kwangu

    Sio rahisi na wengi wanaoongea hivyo wametoka familia nzuri inayowajali kwa kila kitu, back up hipo akipiga simu kidogo anasikilizwa. Tofauti na hapo ni mahangaiko tu mfano huku dar watu wanapambana saaana watu hawalali lakini ndio hivyo. Watu sana ndoto kubwa na mipango mikubwa lakini nature...
  7. Optimists

    Ajira 17,412 kwa kada za Elimu na Afya zatangazwa. Wananchi wenye sifa wahimizwa kuomba nafasi

    Kwa navyoujua Huu mfumo utakaa sawa after 4 days huko
  8. Optimists

    Ulaaniwe umasikini! Kuwa jobless umekuwa mzigo mzito sana kwangu

    Mzee depression is real. Wengine kama kupambana tunapambana kinyama tunaamka asubuhi pale karume kuanzia saa 9 usiku mpaka saa 1:30 asubuhi migambo watakuja tunaondoka, hiyo ndio daily routine mitaji midogo hakuna tunachopata gharama ya maisha ni kubwaa akiba yote inateketea kwenye basic need...
  9. Optimists

    Je, wewe utamsamehe?

    Vipi na zile kelele alizokua anapiga?
  10. Optimists

    Nini kimetokea mpaka kufa kwa uzalishaji wa Ngano hecta 350,000 kule Bassotu Manyara?

    Mkuu bado unakaa huko? Niliishi bonga kipindi Fulani hivi
  11. Optimists

    Jambo gani gani huwa unajiuliza bila kupata majibu

    Kwanini nilizaliwa? Lipi lengo la kuishi? Kwanini tunateseka?
  12. Optimists

    Fahamu njia unazoweza kuzitumia ili kupata Mtaji wa Biashara

    Kua muwazi wa hizo taasisi je inahitajika bond yoyote?. Mfano mimi nafanya issue ya Viatu Nina order ya pair kama 300 jumatatu lakini sina mtaji nimekwama nimeamua kutulia tu. 1. Akiba binafsi ni ngumu sana hasa graduate 2. Kubadilishana Mali na vitu binafsi, wengine hata sehemu ya kukaa hakuna...
Top Bottom