Recent content by nyundo2017

  1. N

    Je, CMA haina mamlaka kisheria kusikiliza kesi za Tanesco?

    Makalio ya mama yako funga kopo lako
  2. N

    Je, CMA haina mamlaka kisheria kusikiliza kesi za Tanesco?

    Muku**u wako jinga kabisa unaongea ungese wakati mtu tayari anatatizo kama tanesco ni baba zako wanamduu mama yako usilete humu koma kabisa muache mtu apate msaada kutoka kwa wenye msaada siyo wewe mngese
  3. N

    Gari yangu inavuma tairi ya mbele kushoto

    Nimebadili bearing bado zinavuma tu
  4. N

    Kodi mpya za miamala: Mahakama iweke zuio la haraka

    Fungua kesi sasa wewe uliye na ushahidi unawatuma wanasheria bure tu
  5. N

    Makato kodi ya miamala haya hapa, kuanza kesho

    Kwahiyo katiba mpya ndiyo itakuja kukulipia hii miamala? Acha kufuata mkumbo kila kitu katiba mpya
  6. N

    Katiba Mpya sawa, lakini unadhani watu wengi wana weledi wa kutosha: Case Study South Africa

    Kwahiyo wewe ndiyo unajiona uko sahihi kwa fikra zako. Katiba siyo andiko la hadithi lina siga zake acha kujiona unaomba katiba kwaajili ya ufisadi. Ufisadi na katiba ni vitu viwili tofauti kabisa jifunzeni kwanza kuheshimu katiba na jitambueni
  7. N

    Viongozi jifunzeni kutendea kazi hekima za wazee wakiwa bado hai, Ni aibu na unafiki kusubiri kumpongeza Mzee Warioba msibani

    Katiba haidaiwi na chama/cdm au mtu/warioba mzee na siyo swala la kisiasa bali la kijamii. Kama jamii yenyewe haioni ukuhimu wa katiba mnajisumbua tu. Uhitaji wa katiba ukifika kijamii wala hauhitaji nguvu nyingi kama unazotumia bali utaona watu wakihamasika wenyewe. Swala la katiba mpya ni...
  8. N

    Rais Samia tuwe wawazi, uteuzi wa Mwigulu ulichemka

    Nilidhani ni mimi tu nisiye na imani nae kwani ni mtu wa jeuri na majivuno analazimisha mambo anavyotaka. Kaongeza mikodi bila kutafakari wananchi watalipia kodi hizo kutoka wapi. Wizara nyeti sana aliyonayo ila haiwezi kabisa hataki ushauri na hasiki malalamiko wala maoni ya wananchi...
  9. N

    Tundu Lissu: IGP Sirro ni Jeshi la Polisi, hawajawahi kunipigia simu wala kunihoji, Waliagizwa wanipoteze baada ya Uchaguzi

    Unataka na nani hilo sahauni mliokuwa mkiwadanganya na hizi sera zenu walishakufa
  10. N

    Tundu Lissu: IGP Sirro ni Jeshi la Polisi, hawajawahi kunipigia simu wala kunihoji, Waliagizwa wanipoteze baada ya Uchaguzi

    Bora yako wewe utayekufa kifo kizuri au utaishi milele kwa sababu ya cdm
  11. N

    Upotoshaji kuhusu mizimu

    Komaa na dini yako sasa,huo ndiyo ujinga wenyewe ulionao
Top Bottom