Kijana kua jitambue ulipewa akil ili uish na sio kuwaza kuinuliwa na mtu
Tena usiombee vita kichaa wew kama unaona kwako itakupendeza nenda somalia huko
Umenena unajua watu wanahisi n rahisi sana kujenga nchi ikuchukila tunahitaji nchi ifike sehem ambayo wote tunapenda vijana wa leo mnamuona maguful kama mbaya ile ze day akiondoka huyu jamaa sure nawaambia tutamkumbuka kuliko rais yeyote yule
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.