jamani leo huyuhuyu kawa msafi!alialika viongozi wa dini matapeli kote nchini wazee uchwara kibao lkn ccm wakasema hutufai piga chini tunataka watu safi . we unataka madaraka kwa namna yoyote ale. nanyie chadema kwa uroho wenu mmeingia mtegoni .
aiseee inauma sana, nilithamini maisha yako, na bodaboda nilijua kosa langu, nikaamua kukusomesha ili tusaidiane maisha , inakuwaje leo uniulize ni ni sh.ngapi umetumia? kama sio matusi ni nn?
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.