We ulisikia wapi,mtu mwenye mapenzi ya chama chake akashitaki Kwa msajili ,hao ni mapandikizi shtuka ndugu, nandiomana nasema ccm hawana shida,Bali shida kubwa ipo upinzani kwenyewe wanajali matumbo Yao na vyeo vyao kuliko mustakabali wa nchi yetu,hebu fikiri vyama vyote nchi nzima vingesusia...
Kuna kale Kwa bwanamdogo kanatokea kigoma kale kabembe kanaitwa Nondo sijui kalisema katalinda kura ,sasa wameshindwa kumlinda mgombea wao,watalinda kura za Nan sasa,NRNE
Kwan huyu naye ni mjibu hoja basi,yeye anafikiri kanisa katoliki ni kanisa linalo elea juu juuu,ange bahatika kulielew hata kidogo asinge bwabwaja huo ushubwada wake.
Halafu Hilo ni tatizo sugu la miaka mingi sana miaka Tisa iliyopita nimelala msavu hapo hao kunguni walikuwa ni balaaa Ili bidi niamke nikae kwenye bado kungunguni wananifuata ilikuwa ni balaa
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.