Mm nimeenda leo kariakoo ndio tumekuta wanafukuza fukuza watu wanafunga biashara,kuanzia ilala sokon hadi kariakoo kote walikuwa wanafunga hakuna biashara iliyoendelea leo
Yes my true story.,mm nishafanya ya ivo bila sherehe wala kumchangisha mtu and am happy na ndoa yang,ni iv mmewangu yy hana wazaz na alizaliwa pekee ake na ndugu aliyenae ni shangaz na nae ndio hana upendo ,sherehe nayo lazima ndugu zako wahusike kwa kias wote tunajua,mme wangu alisema naomba...
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.