Recent content by mzinga makasini

  1. mzinga makasini

    JamiiForums Ukiona mwanamke anaikataa ndoa jua yamemfika hapa!

    Mi nakujua we ndo mkorofi kama unabisha ni pm
  2. mzinga makasini

    JamiiForums Matatizo makubwa ya wanaume chumbani

    makaveli10, Haswaaa,ndio maana jogoo hana hata hicho kibamia ila nae anafurahia tendo[emoji2] [emoji2] [emoji2] [emoji2]
  3. mzinga makasini

    JamiiForums Fikra kuhusu watu wakimya

    Kwel mkuu
  4. mzinga makasini

    JamiiForums Mimi ni mwalimu, naacha kazi nijiajiri

    Kaka nami sinamda nitakuunga mkono huo ndio ukombozi
  5. mzinga makasini

    JamiiForums Doggy style imeharibu vijana wengi

    Nahutouelewa
  6. mzinga makasini

    JamiiForums Niliambiwa kama unataka, niambie. Mimi nikalala nikakosa mambo

    Pole mkuu,unaonekana hata darasani ulikuwa mzito kuelewa, neno dogo miaka mitatu, Theory simpaka sasa hujaelewa![emoji2] [emoji2] [emoji2]
  7. mzinga makasini

    JamiiForums Kukawia Kukojoa

    Bora mwambie!
  8. mzinga makasini

    JamiiForums Nataka kuoa Mwalimu, mnanishaurije?

    Mm pindi natafuta mwenza sijavutiwa na hawa walimu,wanaendekeza shida,pia wanadanga na wakubwa zao sitaki kusikia hawa watu
Back
Top Bottom