Recent content by My Son drink water

  1. My Son drink water

    Mjiandae Kisaikoloji

    Mwaka huu hampumui yaani
  2. My Son drink water

    Mjiandae Kisaikoloji

    Aisee miaka inakimbia kama gari yaani, nipo kijijini kwetu Magu nakula viazi vitamu mwezi wa pili leo. Yaani natumia Ka Tecno kangu baada ya kuibiwa kila kitu na machokora wa Nairobi. Viazi vitamu na karanga za kukaanga na chai ya maziwa ni vitamu asikuambie mtu, Burger za nyama ya kondoo...
  3. My Son drink water

    Gwajima na Ubunge wa Damu

    Chakwera alishinda kwa Bunduki Kama CCM? Mkuu njoo nikuazime japo akili kidogo naona kichwa kiko tupu kabisa
  4. My Son drink water

    Gwajima na Ubunge wa Damu

    Mchafu ni mama yako kwa kuzaa toto la hovyo kabisa Kama wewe
  5. My Son drink water

    Gwajima na Ubunge wa Damu

    Jamaa lipumbavu sana lile
  6. My Son drink water

    Gwajima na Ubunge wa Damu

    Eti huyu ni Mtumishi wa Mungu, hivi Mungu ni simple kiasi hiki hadi awe na watumishi sampuli ya Gwajima? Mtu anayetumika na utawala wa Dunia hii ktk kukandamiza haki za watu eti naye ni Mtumishi wa Mungu? Badala ya kwenda kwao Koromije system imeona bora imtumie kulipora Jimbo la kawe, huyu...
  7. My Son drink water

    Kifahamu chumba kiitwacho Room 39 kipo Korea Kaskazini. Majasusi wote hatari hutoka humo Inasadikiwa kinaendeshwa na Kim Yo-jong dada yake Kim Jong-un

    Strong intelligence creates a strong nation ,TISS kazi yao ni kuwawinda CHADEMA, pumbavu sana
  8. My Son drink water

    Magufuli anapendwa sana!

    Wewe unatumia jina Original?
  9. My Son drink water

    Magufuli anapendwa sana!

    Jibu Hoja punguani wewe, anapendwa mbona anaishi Kama nyoka?
Top Bottom