Recent content by mwenye shamba

  1. mwenye shamba

    Huyu mlinda mlango wa Yanga ni kipa kweli? Yanga wameleta kitu gani hiki!

    Injinia alisema siku ya uzinduzi wa jezi(Hamza day) kuwa huyu jamaa anadaka mishale tu na sio mpila.
  2. mwenye shamba

    Kwa wanaotaka kujiua, soma hapa ujue namna ya kujizuia

    ndugu yangu dunia inamengi,tangu siku hiyo sijawahi kuwaza kujiua,na Mungu alivyo mwema nilikaa muda kidogo tu wakaja wachina kijijini kuwekeza kwenye maswala ya dhahabu nikajiegesha kwa muda wa miezi kama mi4 hivi.Sasa siku moja nikabet sportpesa jackpot nikawin match 11 nikawa nimepata mil 4...
  3. mwenye shamba

    Kwa wanaotaka kujiua, soma hapa ujue namna ya kujizuia

    Kati ya vitu nathamini,familia yangu ni namba moja
  4. mwenye shamba

    Kwa wanaotaka kujiua, soma hapa ujue namna ya kujizuia

    Kutokana na hali yake nilikauka tu,alirudi na sh 300 na dagaa wa buku akapika tukala,japo zile dawa ziliniendesha kwa kipindi kirefu sana
  5. mwenye shamba

    Kwa wanaotaka kujiua, soma hapa ujue namna ya kujizuia

    Kuna kipindi nilikutwa na hali hiyo kutokana na ugumu wa maisha uliopitiliza. kila nilichokuwa nikifanya kiliishia pabaya(japo mpaka sasa sina maisha mazuri) Nilikuwa nalala na njaa,sina hata mwelekeo,mtoto amedhoofu kwa utapiamlo,wife mjamzito,vibarua sipati na nikauza mpaka vitu vya...
  6. mwenye shamba

    Unapoambiwa chozi la mwanaume halithaminiki ndiyo kama hivi

    Daah we acha tu,mimi nikiwa nafika kileleni huwa natamani kulia ila moyo unaniambia "acha usenge endelea kumpelekea moto mpaka alie yeye" basi hapo ntajikaza mpaka alie yeye.
  7. mwenye shamba

    Nahitaji msaada: Nachelewa kupata hisia katika mambo mbalimbali

    Kwamba ukipiga bao utamu unakuja baadae? Labda we ni slow learner mkuu!
  8. mwenye shamba

    Beijing ina mabilionea wengi zaidi kuliko miji mingine duniani

    Write your reply...Wakimalizana na mabilionea nisaidie kuangalia jina langu kwa matrionea.Au nasema uongo ndugu zangu?
  9. mwenye shamba

    Kitendo cha Mwakalebela kuita waandishi na kulalamika ni Ushamba

    Daaah,zile tambo kuwa wanabeba ndoo zimeishia wapi jamani? Swala la morisson hawalizungumzii tena,hizi ni dalili kuwa dozi inawaingia sawa sawa. Walianza kuwa mashabiki wa kila mpinzani wa simba kimataifa ila kila waliyemshabikia aliishia kutafunwa na mnyama dili likaharibika,sasa wameanza...
  10. mwenye shamba

    Mafundi feniture wengi wa Mwanza si wabunifu wanazidiwa na wa Morogoro

    Kama unaakili timamu hiyo kwako ni fursa tayari,ila kutokana na kukosa kwako akili unakuja kutufokea wana ng'wanza,tombina.
  11. mwenye shamba

    Madaktari waonya kuhusu matumizi ya Vipipi Mahaba

    Naivutia picha dunia ya miaka 20 ijayo.
  12. mwenye shamba

    Kwanini watu wanaiponda sana wilaya ya Rombo kwa ulevi lakini bado kuna maendeleo?

    Hiyo Rombo yako nimekaa kama mtumishi zaidi ya miaka minne, naijua nje ndani, mnajimwambafy sana as if kuna la maana sana, huku geita rombo yako yote nakushushia kata ya lwamgsa tu mnakaa chini.
  13. mwenye shamba

    Dereva na konda wanusurika kichapo baada ya kuwanyima abiria raha ya Flyover

    Wageni wa Dar mnajulikana tu, pole kachukue buku 7 yako Lumumba uwahi huku tena upost utumbo
Top Bottom