Recent content by Mwenda pole hajikwai

  1. Mwenda pole hajikwai

    Nauza kingamuzi cha dstv

    Kipo DSM Kina HDMI Tsh 50000 0693179844
  2. Mwenda pole hajikwai

    Nauza king'amuzi used cha dstv

    Hapana, dish hakuna
  3. Mwenda pole hajikwai

    Nauza king'amuzi used cha dstv

    Kipo dsm Bei ,40000 0624088590
  4. Mwenda pole hajikwai

    Nimetengeneza 15,632,000/= kwenye betting ndani ya miezi minne

    Hiyo hela watu tunapata with in a single day.
  5. Mwenda pole hajikwai

    Ipendeni na kuiheshimu mizimu yenu. Hamtafadhaika kamwe

    Mshana mbona hueleweki!!!? Nyuzi zingine unawahimaza watu wazingatie ibada zao makanisani. Inamaana hujui kuwa makanisa yanapingana na mizimu?
  6. Mwenda pole hajikwai

    Ushauri wangu kwa wanandoa au kwa wanaotarajia kuwa ndoani

    Ndoa ni taasisi kubwa. Hujakutana na vimbwanga vya wanawake ww.
Top Bottom