Recent content by MWANDAPILA

  1. M

    JamiiForums Tanzania Wazee tusiuze mechi mimi leo Nimeanza kutibu Gonorrhea

    Fanya mazoezi, kula vizuri, ishi kwa matumaini. R.I.P in advance, ( raha ya milele akupe eeh bwana, na mwanga milele akuangazie, ukapumzike kwa amani,) Amina
  2. M

    JamiiForums Tanzania Wahitimu wa Cuba naombeni msaada wenu tafadhali

    Roger that officer
  3. M

    JamiiForums Tanzania Nimemwambia aagize kinywaji akachukua jackdaniel

    Hii story, mpwayungu katupiga
  4. M

    JamiiForums Tanzania Wewe kijana wa sasa nakushauli uoe ila sio kufunga ndoa

    EWE KIJANA MASKINI, KATAA NDOA, NDOA NI AJIRA KWA VIUMBE FULANI
  5. M

    JamiiForums Tanzania Ndoa humuongezea mtu heshima na kuaminika katika jamii yeyote

    Tafuta pesa kama unataka heshima, ndoa inakupa heshima gani kama ni kapuku? Utaishia kudharaulika na mke wako na mwanzo wa kugongewa, na kupata depression, especially kwa hizihizi takataka za kizazi hiki (wanawake) walioendekeza tamaa na kukosa uvumilivu, kutaka maisha mazuri kwa mda mfupi...
  6. M

    JamiiForums Tanzania Naombeni ushauri, huyu ni mwanamke sahihi kwangu?

    (Red flag spotted) mamaee daaah kuna watu mabeta male sana hii dunia, fukuza huyo mamaee, au unasubiri mpaka wakukandie huyo demu
  7. M

    JamiiForums Tanzania Walimu jizuieni acheni kuwa ombaomba! Mnatia aibu

    Weee Mpwayunguuu
Back
Top Bottom