Recent content by MUSIGAJI

  1. MUSIGAJI

    News Alert: Halima Mdee: Mimi pamoja na timu yangu (Wabunge 19) tutabaki kuwa Wanachadema kindakindaki. Tutaenda kuyajenga ndani kwetu

    Halima hasizunguke,aseme majina ya wateule 19 yaliteuliwa vipi?na katika kikao gani na yalifikaje Tume?.
  2. MUSIGAJI

    Nahisi kama nimefikia hatua ya Kukata Tamaa kiwango cha Mwisho. Naomba msaada wenu Ndugu zanguni

    Mkuu,Mwenyezj Mungu kwa hakika atakusaidia kaka.
  3. MUSIGAJI

    Uchaguzi 2020 Mnyika: Sakata la Wabunge wa Viti Maalum limehusisha mfumo wa Serikali kufifisha ajenda ya 'Uchaguzi haramu'. Ahoji Nusrat kuteuliwa akiwa gerezani

    Mkuu mengi ya maswali yako hapo juu hayapaswi kujibiwa na Mbowe au Mnyika. Sent using Jamii Forums mobile app
  4. MUSIGAJI

    Nimeshangaa sana NSSF, asilimia kubwa wanaodai mafao ni vijana na si wazee kama ilivyokuwa zamani

    Fao la kukosa ajira si ndo la kulipwa kwa miezi sita 33% ya mshahara wako wa mwisho? Mimi namaanisha Kuna possibility ya kuchukua michango yako yote kwa mkupuo?.
  5. MUSIGAJI

    Nimeshangaa sana NSSF, asilimia kubwa wanaodai mafao ni vijana na si wazee kama ilivyokuwa zamani

    Kama zipi mkuu? Mfano Kama mtu ameachishwa kazi na anahitaji lupata lile Fao la kujitoa, Nini anaweza kufanya ili alipate?
  6. MUSIGAJI

    Nimeshangaa sana NSSF, asilimia kubwa wanaodai mafao ni vijana na si wazee kama ilivyokuwa zamani

    Mkuu, ukiachishwa kazi, Fao la kujitoa ukifuatilia unalipata?.
  7. MUSIGAJI

    Nilikuwa mmoja wa wale watoto machokoraa Mwanza mwaka 2010/2011

    Mwenyeenzi Mungu akazidishe baraka katika maisha yako,akazidishe mapato ya shughuli zako zaidi mkaishi kwa furaha na upendo.
  8. MUSIGAJI

    Tundu Lissu aondoka nchini kuelekea Ubelgiji. Asema anakwenda uwanja mpya wa kudai haki, demokrasia na utu wetu kwa nchi yetu

    Unafahamu Rais wa Congo hapo, alikuwa anaishi wapi na kwa muda gani kabla ya kurejea Congo na kugombea na kushinda kiti hicho?.
  9. MUSIGAJI

    Serikali iwe makini, isikurupuke kurudisha mtandao wa intaneti

    Mkuu, nimeandika nikafuta mara kadhaa, lakini itoshe kusema haujui unachokipigania. Swali dogo tu, ikiwa unaipongeza serikali kukata mawasiliano hayo, mbona upo hapa ? Mbona umefanya kila juhudi uwe kwenye mtandao ?.
  10. MUSIGAJI

    Lissu: Naishi kwenye makazi ya balozi(Ujerumani) kwa sababu maisha yangu hayako salama, nitarejea Ubelgiji

    Kama hawana habari naye ilikuwaje askari kumfuata na kumkamata akiwa eneo la ubalozi?
  11. MUSIGAJI

    Uchaguzi 2020 Wito: Mwenyekiti wa Tume ya Uchaguzi na timu yake yote wajiuzulu

    Changamoto ni kwamba vipo vyama vibaraka zaidi ya 10. Upinzani halisi ukisusa,upinzani mamluki uta cover gap. Hivyo unachokikusudia kionekane na kutokea kwa njia hiyo hakitatokea.
  12. MUSIGAJI

    Tundu Lissu ni shujaa

    Huyu ni zaidi ya Shujaa.
  13. MUSIGAJI

    Uchaguzi 2020 Twende na Bernard Membe, tuunde Serikali ya kazi na bata! Naomba kura zenu

    Mzee wangu huku umekuja kujidhalilisha.Hahani kweli unataka ukagawe kura za Lissu Lindi?. Umejidhalilisha sana.
  14. MUSIGAJI

    ITV leo hakuna taarifa ya mikutano ya Lissu?

    Taafadhali ITV ni ninyi mlikuwa mmebaki angalau kutupatia taarifa za Lissu kwenye taarifa za habari.Nini kimewakumba?.
Top Bottom