Recent content by Mukuu123

  1. M

    BODA BODA wanakera sana

    Yani mtu uko zako kitaani unapiga karibu na kituo cha BODA BODA mara wanaanza kupiga horn ,mwingine ukimwangalia tuu tayari ashawasha chombo anakufuata,sasa leo nilikua nimevurugwa mnoo sasa niko mitaa ya tabata bima naona mtu ananipigia horn mnoo nilichokifanya aisee ni hatari sana Kwa yule...
  2. M

    Yaliyonikuta wakati nafuatilia loss report

    Habari ndugu zangu, Yani leo hii nimeachwa apeche alolo kwa utaratibu wa kufuatilia loss report baada ya kupata mafuriko na kuondokewa na baadhi ya vitu vyangu muhimu, so nikajikaza na kasema niende kituoni sasa kufika pale naambiwa niende stationery ya karibu na pale kituoni. Akili yangu...
  3. M

    Kenya kwenye uigizaji wa tamthilia wako vizuri sana kuliko Wabongo

    Yap pia hoja yako naikubali pia uko sahihi
  4. M

    Kenya kwenye uigizaji wa tamthilia wako vizuri sana kuliko Wabongo

    Mkuu kuna utofauti sana ya uelewa mtu wa degree na mtu ambaye hajafika shule
  5. M

    Kenya kwenye uigizaji wa tamthilia wako vizuri sana kuliko Wabongo

    Nimekua nikifuatilia tamthilia za Wakenya Na comedy zao huwa zinanirushisha kuliko izi za wabongo, yani kama comedy za wabongo naona ma shamba boy hapa home ndio wanazifurahia sana.
  6. M

    Leo ndio natoka hospitali kisa pombe

    MtoA mada mbona kama una vi DNA vya upande wa pili maana mara kupakwa mafuta,mara sijui kiss ass mmh tuweke wazi ndugu
  7. M

    Uzi wa vitu feki tulivyonunua. Tunataka wengine wasinunue. Tupia picha

    Kuna huduma pale kimboka ya wadada wanaouza nyau ni fake service,haiwezekani mtu umlipe ili umle mzgo anakuambia mbona hukojoi na anatishia kuondoka wakati ww wazungu ni kwanza wapo kitonga. Tunaomba serikali watusaidie Kwa hili.mitano tenaaaaa
  8. M

    Nahitaji kazi ya part time, mimi ni mwanafunzi wa mwaka wa kwanza

    Mdgo angu ww unatakiwa uwe self made fursa zako mwenyewe degree mtaani ziko nyingi mnoo zinatumika kwenye ku bet na kuendesha bodaboda saa hii
  9. M

    Tatizo la miguu kuwaka moto (neuropathy): Ushauri, Kinga na Tiba

    Hata mimi pia mchana nakua niko sawa tatizo ni usiku tuu
  10. M

    Tatizo la miguu kuwaka moto (neuropathy): Ushauri, Kinga na Tiba

    za mihangaiko mabibi Na mabwana,Mimi ni kijana mwenye miaka 31 ni me nimekubwa na tatizo la miguu kuwaka moto hata kwenye vidole vya mguuni,baada ya tatizo nilikwenda hospital Na kupima pressure Na Sukari lakini majibu ya vipimo yalionesha kwamba sikuwa na tatizo kwa iyo nikapewa kutumia dawa za...
  11. M

    Nina bahati ya kupendwa na wanawake wajawazito

    Wandugu nimekua Na bahati au sijui niitaje ila wanawake wengi wajawazito wamekua wakivutiwa Na mimi Na pindi wakijifungua wanakua hawanipendi tena,wengi huna Wananambia eti kipindi kile cha ujauzito nilikua nakupenda Na nilikua nataka unigegede na hii imetokea kwa wanawake wengi sana toka nipo...
  12. M

    Nimeshangaa sana NSSF, asilimia kubwa wanaodai mafao ni vijana na si wazee kama ilivyokuwa zamani

    Hasa kuna Kadada number 4 pale keupe hivi yani kanadharau sana chief
  13. M

    Tatizo la Kukosa Usingizi (Insomnia) na tiba yake

    Tunafanana tatizo yani nalala masaa chini ya manne leo nimelala saa nne kufika saa nane nimeshtuka na nimekosa usingizi kabisa mpka muda
  14. M

    Tatizo la Kukosa Usingizi (Insomnia) na tiba yake

    Ww lipa madeni utalala tuu
  15. M

    Mjadala: Je, ni jinsi gani mtu anaweza kuacha punyeto?

    Punyeto haiachiki mjukuu wangu mm na miaka 69 ila nipo chaputa kama mjumbe
Top Bottom