Recent content by Mtanganyika

  1. Mtanganyika

    Ontario adaiwa kusepa na Mamilioni ya Wana-Forex

    Niliwai kuandika huko nyuma kwamba hawa vijana wanauza pepo kwa dollar moja waogopeni
  2. Mtanganyika

    Raila Odinga Address US congress One of less than 10 african leaders to have done that

    Holding a meeting with congress doesn’t mean addressing a congress.
  3. Mtanganyika

    Vijana wanawezeshwa vipi kujiajiri

    Kuna mambo makubwa kama mawili au matatu lazima uyafanye. 1. Jiandae kifikra kabla hujaachaa (mental preparation), hichi kitu muhimu sana na kinaweza chukua muda sana. Sababu kwenye kitu chochote psychology inachukua nafasi kubwa sana. Muhimu hapa ni kwamba hakikisha unafikiria positive side na...
  4. Mtanganyika

    Vijana wanawezeshwa vipi kujiajiri

    Una burning desire ya kutoka mwana. Kikubwa sana ni uvivu wa kusoma ambao watu wengi wanao. Vitabu vina siri kubwa sana.
  5. Mtanganyika

    Vijana wanawezeshwa vipi kujiajiri

    Mkuu umewai kufanya biashara? au kuacha kazi na kuwa mtaani? Ukweli ni kwamba kuacha kazi na kwenda mtaani 90% ni jinsi utakavyo control hisia zako na zawatu around (emotional). 10% ndio failure or success. Mimi niliacha kazi yenye kipato cha juu sana. Niliamua tuu kwamba ikifika september...
  6. Mtanganyika

    Historia ya BITCOIN: Uliza chochote nitajitahidi kukujibu

    Jee unaweza vipi kufahamu kwamba unalipia fair value pindi unaponunua? pili, kwenye stock market naweza kuthaminisha thamani ya kampuni, nikitaka kuwekeza kwenye fixed deposit naweza kuangalia trend ya interest rate, nikiwekeza kwenye kilimo naweza angalia price trend ya mazao, nikiweza kwenye...
  7. Mtanganyika

    Nifanye kilimo/biashara gani kwenye haya mashamba?

    wewe jaribu kwanza, kisha tuta tengeneza mkakati
  8. Mtanganyika

    Nifanye kilimo/biashara gani kwenye haya mashamba?

    kama muhogo unakubali fanya majaribio, kisha tunaweza fanya Joint venture
  9. Mtanganyika

    Business ideas (Bure)

    Is Tanzania market ready for such a product? How can you stay competitive with world knowns game companies?
  10. Mtanganyika

    Mtaalamu wa kilimo;uliza ujibiwe.

    nataka kufanya kazi na mkulima direct, sio mtu wa kati. Sababu itakuwa ngumu kujenga solid partnership.
  11. Mtanganyika

    Mtaalamu wa kilimo;uliza ujibiwe.

    Mimi ni muwekezaji mdogo natafuta wakulima ambao tutafanya nao ubia, mimi natoa cash na business planning. Yeye ana manage plantation. Base on return tunagawana in agreeable terms.
  12. Mtanganyika

    Kwa maswali na majibu kwa masuala ya kilimo tu

    Nataka kulima mboga mboga na matunda
Top Bottom