• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Recent content by Msanii

  1. Msanii

    The World is a flat plane and not a globe

    Mnatudatisha na hizi chai zenu Sent using Jamii Forums mobile app
  2. Msanii

    Fatma Karume achambua suala la Barrick/Acacia & makinikia

    Mwambie Shangazi na wajomba zenu huko kwamba deal lao limebuma na sasa at least tunacho kitu mkononi cha kuonyesha tunapata. Kama mkataba ni mbovu watakuja wajukuu zetu kuuboresha Sent using Jamii Forums mobile app
  3. Msanii

    Picha: Makazi ya kwanza tuwapo Mars

    Nimeanza kumstukia mtoa hoja... Sent using Jamii Forums mobile app
  4. Msanii

    Anguko la Rais Magufuli litakuwa na mshindo mkubwa sana

    Kwa mtazamo wangu ni kwamba, JPM ni mwanasiasa mwerevu sana. Anachokipigania kwa ajili ya nchi yake ni uhakika wa ukuaji wa uchumi na kuiondoa nchi kutoka dimbwi la umaskini. Anaishi kwa vitendo hasa ahadi anazotoa anatimiza. Lazima na ni kweli wapo maadui wa ndani na nje ya CCM. Maadui hao...
  5. Msanii

    Hivi ni kipi kilipaswa kujengwa kwanza, ni kuinua daraja la Jangwani au kujenga Daraja jipya la Salenda hadi Coco beach?

    Naipenda Dar yangu nilipozaliwa na kukulia. Aliyejenga au aliyechora barabara ya BRT na lile daraja ni HITMAN na hili la kufunga barabara baada kujaa maji pale litatusumbia daima hadi patakapofumuliwa pale na kujenga kwa usahihi bila kuathiri njia ya maji. Zamani nyuma ya miaka 10 iliyopita...
  6. Msanii

    Official: Utumaji wa Radio Signals kwenda sayari ya Vesta

    Hili ni jambo kubwa sana tena bahati linatokea ndani ya nchi yetu. Naamini utatuandalia chapisho la huu utafiti wako ili tusome na kuongeza ufahamu. Nipo interested Sent using Jamii Forums mobile app
  7. Msanii

    Suruali ya mwanaume kutuna sehemu ya mbele huongeza nyota ya kupendwa sana na wanawake

    Bado hatujaamka sheikh Sent using Jamii Forums mobile app
  8. Msanii

    Huu ni ukweli kuhusu samaki aitwaye chunusi

    Huyu samaki ni kweli yupo na waogeleaji wengi wamepoteza maisha kwa kukatiza anga zake Sent using Jamii Forums mobile app
  9. Msanii

    Usichukulie poa, nyumba ni choo

    Daah Hii thread inaleta taab Sent using Jamii Forums mobile app
  10. Msanii

    Msaada haraka kabla sijakata moto

    Tongozo la Kibabe. Ndege tunduni post iliyofuatia Sent using Jamii Forums mobile app
  11. Msanii

    Hivi wanaooga kwenye swimming pools hawakojoi mule? Kiafya ipoje?

    Maji yana dawa yale. Ukikojolea yanakuwa treated na ile dawa hivyo ukipiga mbizi na kubugia vibilauri kadhaa hautapata madhara yeyote Sent using Jamii Forums mobile app
  12. Msanii

    Marekani yamnyima VISA ya kusafiri Waziri wa Mambo ya Nje wa Iran kwenda New York

    Marekani taratibu linageuka kiwa dola la kigaidi duniani. Sent using Jamii Forums mobile app
  13. Msanii

    Tanzia: Mwana JamiiForums Fasi Dwasi ameaga dunia

    Mungu ampe pumziko Aamen Sent using Jamii Forums mobile app
  14. Msanii

    Iran: Waombolezaji wakanyagana na 56 wafariki huku wengine 200 wakijeruhiwa wakati wakiaga mwili wa Qasem Soleimani

    Unao ishahidi? Mimi siyo muislam lakini ninajua kwa wazi kabisa huyo Jenerali Soleiman amesaidia nchi nyingi sana kupambana na kuwafurusha ISIS. Pia amekuwa akipambana na vikundi pandikizi vya kigaidi ambavyo vimekuwa vikifadhiliwa mafunzo na marekani ili kutinua amani ya mashariki ya kati. A...
  15. Msanii

    Netanyahu backs away from Soleimani assassination, warns ministers to ‘stay out’ of purely ‘American event’

    Baba Nuke moja inarushwa angani inashuka hapo Jerusalem. Akili lazima itumike Sent using Jamii Forums mobile app
Top