Normal transfer.. Nilipata barua ya nafasi wazi nikaweza kwenye mfumo na vielelezo vyote.. Ila ndiyo hivyo.Naachana nayo. Kama kupambana nilipambana sana.
Nakubaliana na wewe. Na mimi baada ya miezi 8 ya kusubiri nimekula Rejected. Hakuna uthibitisho wa nafasi wazi. Japo nilipambana sana. Nafasi nilipewa. Kule nilipotaka kuhamia wanashangaa.
Waligoma kusema lini.. Zaidi ya kusema kasubiri.
Wakati nimetuma maombi nilijua baada ya miezi 3 majibu tayari. Nilipaki kabisa mabegi.
Destination organization tunawasiliana vizuri wanipa moyo itatik.
Mimi ndiyo nakwambia mkuu inaenda miezi 8 sasa bila bila. Kama mdau aliyesema hapo juu yeye alipata baada ya miezi 8. Nishafanya mawasiliano nao walisema nisubiri.
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.