Recent content by ms beaty

  1. M

    JamiiForums Tanzania Nifanye nini kisheria?

    Nnsf hawasumbui tatizo erolink hawajaweka hela kipindi chote
  2. M

    JamiiForums Tanzania Nifanye nini kisheria?

    Niliajiriwa erolink recruitment mwaka 2011 na kuresign mwaka 2013 lakini mpaka sasa hawajaniwekea hela zangu NNSF.Nimefatilia wananiambia nisubiri..naomba mchango wa mawazo
  3. M

    JamiiForums Tanzania Kelele zinazosikika kutoka makanisani usiku...

    Da......this thing.....hata mimi imekuwa tatizo..napend kanisa ila kuish na kanisa karibu bwana..kama hapa wameshaanza kuabudu
  4. M

    JamiiForums Tanzania Mpenzi wangu wa zamani ananitia majaribuni

    Angekuwa hapa usingeomba ushaur..acha kupenda makombo hamna cha kufikiria tulia na mkeo man
Back
Top Bottom