Kelele zinazosikika kutoka makanisani usiku...

Kelele zinazosikika kutoka makanisani usiku...

Status
Not open for further replies.

getrusa

JF-Expert Member
Joined
Aug 16, 2013
Posts
2,150
Reaction score
1,824
Wadau sina nia mbaya ya kwenda kinyume na taratibu za ibada. Lakini naomba kujuzwa hivi kuna utaratibu upi unapaswa na makanisa yaliyo jirani na makazi ya watu wanapoendesha ibada za mikesha kwa sauti kubwa za muziki na maombi! Nadhani kuna sheria ya utulivu wa jamii wanavunja. Naomba nisaidiwe ushauri ili hata nikichukua sheria nisije kengeuka! Niko jirani na kanisa la TAG kwa kweli kwa maombi haya ya ijumaa usiku. Ni kikwazo!!
 
Jitahidi uhudhurie maombi hayo utapata muongozo sahihi wa kitu gani ufanye.
 
kisheria ni nuisance, kesi itasikilizwa vizuri tu..ila kiroho au the Christian way, so wrong.
 
Mbona muslims make noise everyday in alfajiri na hatupigi kelele?? Au ww ndo special sana,?,
 
Mbona misikiti inapiga kelele saa kumi alfajiri na watu hawalalamiki wanaelewa ni taratibu za kiislamu au pia hao umeshawahi kuona kua sio haki uende kwenye sheria? Hizo ni taratibu za kilokole na namna yao ya kuabudu kama unaweza kanyamazishe Miskiti kwanza ndio uende kwahao walokole
 
Mahakama zitasikiliza kesi nyingi kweli, maana hata swalaswalaa ya alfajiri inakera watu. Na hao watu wanaojirusha kwenye sherehe mbalimbali ni balaa tupu. Hebu tuyaache mambo mengine kama yalivyo kwa sasa.

wasikilize tuuu, ndio kazi yao...mida mingine residential areas ziwe hvyo ila shida mipangilio ya watu mibaya, mtu ilimradi anakiwanja ye anaporomosha chochote kile..mi ninapokaa kuna msikiti nasikiaga kwa mbaaali asubuhi wakiwa wanaita watu wakasali na makanisa mawili diffrnc distance ni kama 2/3km from each other, yote TAG, ni kwamba tu wanavyoimba na kusali hainisumbui na mda mwngne hata sisikii (sijui ndio usingizi mzito)..ila ndio hivyo, imagne wale ambao ndio majirani kabsa, vishindo vya sound waves za speakers kwenye madirisha, duh..pole zao
 
Wewe shukuru hao wanaokesha ijumaa kuombea nchi tusipate rais fisadi na kukuombea wewe usinyonge na majinamizi cha kufanya kutana na kiongozi wa kanisa mwambie wapunguze sauti wanapoomba watakuelewa.
 
Kelele za baa je..??..mashne za kusaga je..??..v party uchwara je...au hzo co kelele....
 
Mtoe uzi Nahisi kaja kujibu uzi flani ulikua Kama huu Ila Unahusu msikiti nadhani kauona kaubadili ili kavuta the same attention in the other direction

That's all
 
Samahani. Asiependa maombi ni mchawi. Je wewe ndiwe? Yaani watu wanasali unaasema kero? ingekuwa disko ama kigodoro....JITAMBUE.
 
Wewe shukuru hao wanaokesha ijumaa kuombea nchi tusipate rais fisadi na kukuombea wewe usinyonge na majinamizi cha kufanya kutana na kiongozi wa kanisa mwambie wapunguze sauti wanapoomba watakuelewa.

MarianaTrench likes your reply
 
na hao wa alah akbalu alfajiri huwaoni au wivu unakumaliza?
 
Wadau sina nia mbaya ya kwenda kinyume na taratibu za ibada. Lakini naomba kujuzwa hivi kuna utaratibu upi unapaswa na makanisa yaliyo jirani na makazi ya watu wanapoendesha ibada za mikesha kwa sauti kubwa za muziki na maombi! Nadhani kuna sheria ya utulivu wa jamii wanavunja. Naomba nisaidiwe ushauri ili hata nikichukua sheria nisije kengeuka! Niko jirani na kanisa la TAG kwa kweli kwa maombi haya ya ijumaa usiku. Ni kikwazo!!

Kaa karibu na misikiti ya budha wao hua wanafanya meditation wakiwa kimya bila kelele,lakini ukikaa karibu na msikiti wa Islam au kanisa la walokole imani zao kuna muda wanapiga kelele na ndiyo swahabu na utakatifu wao mkuu!
 
Da......this thing.....hata mimi imekuwa tatizo..napend kanisa ila kuish na kanisa karibu bwana..kama hapa wameshaanza kuabudu
 
Mbona bar zinapiga kelele 24/7 365 lakini shega tu. Hii nchi kila mtu anauhuru wakuabudu anavyotaka katika njia zake usi judge uliambiwa ujenge au upange karibu na kanisa?
 
Pole sana ndugu, ss tunakaa karibu na kanisa na haisumbui, though kuna issues nyingine kama ngoma za uswahilini ambazo though wanapewa vibali na police wanapiga kelele usiku kucha, hii ni kero kubwa nuisance. Pia alike issues kama bars, nights clubs somehow ni kero ni zinaweza kupelekwa mahakamani.

Lakini kwa issue ya kanisa au msikitini tusione kama ni kero, this is our way of life na mambo haya yanatuletea amani.

In future master plans za miji zizingatie kutenganisha makazi na majengo ya taasisi zetu hizi muhimu.
 
na hao wa alah akbalu alfajiri huwaoni au wivu unakumaliza?

angewaona angesema unamsemea ww aundochokochoko yy kasema hapti usingizi kwimijikelele yakupayuka nahao wagala.then yy,simvivu kama ww ndomana wito wakuamsha watu wende kumuomba mw.mungu hiyo alfajiri yy pia unamsaidia kuwahi kazini sihaya makelele yausikukucha tena wakiwakiza wakekwa waume ni shidaah xana
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom