Recent content by Mr Rich

  1. Mr Rich

    JamiiForums Tanzania TAMISEMI ilivyonipokonya Mpenzi wangu

    Kwanini wadau wengi wanahisi story ni ya kutunga?? Story ni real wazee ni vile tu sina huo uandishi ulionyooka kuifanya ieleweke vizuri. Nimeshare na nyie ikiwa ni moja ya healing process ila STORY NI REAL 100%
  2. Mr Rich

    JamiiForums Tanzania TAMISEMI ilivyonipokonya Mpenzi wangu

    Hakika
  3. Mr Rich

    JamiiForums Tanzania TAMISEMI ilivyonipokonya Mpenzi wangu

    Elezea yako ambayo sio ya kutunga, niko tayari kuisikiliza
  4. Mr Rich

    JamiiForums Tanzania NIPO DUBAI 🇦🇪 — Unaweza Kuagiza iPhone, Samsung, Google Pixel na Electronics Nyingine GENUINE.

    Wewe ni dalali au muuza simu?? Kwanini usinunue kwa hela yako ukaja kutuuzia?
  5. Mr Rich

    JamiiForums Tanzania TAMISEMI ilivyonipokonya Mpenzi wangu

    TAMISEMI ilivyoharibu Penzi langu Ilikua mwaka jana nikakutana na binti mrembo, tulikutana kwenye harakati zangu za hapa na pale za kutafuta riziki. Niliongea nae vizuri na kuanza kufahamiana hadi kupendana haswa. Tuliishi kwa kupendana na tukawa na mipango mikubwa siku moja tutafunga ndoa...
  6. Mr Rich

    JamiiForums Tanzania Nahitaji Connection ya Kazi Serikalini

    Kuna sehemu nilikosea mwanzo mkuu, sio kazi yeyote
  7. Mr Rich

    JamiiForums Tanzania Nahitaji Connection ya Kazi Serikalini

    WAKUU, Hiyo 5m nimeamua nile MAISHA. Nitakua Small Planet weekend kuiteketeza pesa yote naona hamuitaki
  8. Mr Rich

    JamiiForums Tanzania Nahitaji Connection ya Kazi Serikalini

    Sio rushwa mkuu, ni shukurani kwa atakae nisaidia
  9. Mr Rich

    JamiiForums Tanzania Nahitaji Connection ya Kazi Serikalini

    Mkuu asante kwa time yako, umeeleza vizuri, ila to keep things short ni kwamba ninahitaji tu Jina langu liwe kwenye system basi na sio kwamba nahitaji kazi ili iendeshe maisha yangu hapana. Niliacha chuo nikaingia mtaani kupambana, matokeo sio mabaya
  10. Mr Rich

    JamiiForums Tanzania Nahitaji Connection ya Kazi Serikalini

    Mkuu umesoma vizuri nilichoandika? Basi naomba nikufanunulie vizuri natafuta nafasi ya kuingia kwenye system ya ajira ya Tanzania ndio mana nikasema kazi yeyote nitafanya ila haimanishi sina Kazi au maisha yangu hayaendi
  11. Mr Rich

    JamiiForums Tanzania Nahitaji Connection ya Kazi Serikalini

    Mkuu lengo langu sio kazi LENGO NI KUINGIA KWENYE SYSTEM YA AJIRA ndio maana nimesema kazi yeyote, najua ninachokitaka
  12. Mr Rich

    JamiiForums Tanzania Nahitaji Connection ya Kazi Serikalini

    Niko serious Haya
  13. Mr Rich

    JamiiForums Tanzania Nahitaji Connection ya Kazi Serikalini

    Niko serious
  14. Mr Rich

    JamiiForums Tanzania Nahitaji Connection ya Kazi Serikalini

    Mkuu kama connection ya kazi ni ya serikali kuna 5m ya bila maneno i
  15. Mr Rich

    JamiiForums Tanzania Nahitaji Connection ya Kazi Serikalini

    Mkuu nitaenda kutafuta leseni, lakini kama kuna kazi yeyote ile ilmradi tu nakua mfanyakazi wa serikali naihitaji
Back
Top Bottom