Recent content by mkakwenda

  1. M

    JamiiForums Tanzania Ulipokua Sunday school pambio gani unakumbuka?

    Bwana amenituma niwe spika nimtumkie.. asee hii nyimbo ilinichanganganya sana nilikua siielewi niliona kama tunamtukana mungu
  2. M

    JamiiForums Tanzania Anayejua Rais Magufuli anatupeleka wapi atuambie, naona kama tumepotea

    Hahahahaaa huu sasa uchochezi
  3. M

    JamiiForums Tanzania Nabii Frank Kilawah acha kudanganya watu

    Nilipita mkutanon kwake nikakuta wadada wasaidizi wake wamevaa skin jeans (kabanamsuli) nilichoka
  4. M

    JamiiForums Tanzania Ofisi ya Makamu wa Rais yakanusha mama Samia Suluhu kujiuzulu umakamu wa Rais

    Mkuu sjaipata hio imemjibu kuhusu nn eti..
  5. M

    JamiiForums Tanzania Kwanini madaktari (baadhi) huenda kinyume na mahitaji ya wagonjwa wao?

    Hahahaaa... utakua ulitaka ultrasound
  6. M

    JamiiForums Tanzania Michango ya ujenzi wa kanisa kukusanywa baa ni sawa?!

    Hizo za bar wanajengea hata choo
  7. M

    JamiiForums Tanzania Kigwangalla aagiza hospitali nchini kuzuia Kamera na simu zenye kupiga picha wodini

    Afrika ya kusini [emoji2] [emoji2] [emoji2]
Back
Top Bottom