maandaliz kwa mkoa wa mwanza yapo maana wilaya ya kwimba washaandaa waandikishaji n.k xo at any day zoez linaweza kuanza mathalani ni cku saba kila mkoa.
We sema nawasubiri sio tunawasubiri.wapinzan hawajitambui kama wana nia ya kuwakomboa wananchi wasingekubal kulipwa pesa zote hzo kwa kupigapiga kelele bila kufanya la maana.
Jaman ndugu zangu tunaelekea wapi?Elimu yetu inakoelekea sielewi maana nimeshangaa kutembelea shule moja ya msingi,drs la tatu had la saba kuna robo tatu kila darasa ambao hawajui kusoma wala kuandika hv kwel WALIMU,WAZAZI.VIONGOZI WA SERIKALI.MAAFISA ELIMU NA WASIMAMIZI WENGNE MPO?inaskitisha sana.
Tatizo lenu mmebweteka ati n nshomire had mbwa wangu kasoma Mamburula nyinyi badilika hamuon wenzenu wachaga vyenye wanafanya? Hawarizikagi ndo siri ya mafanikio yao!.
hii ndo tz yetu ukickia viongoz mizigo ni hapa tu kwingne wanaiga!.Jaman hata huyu mama tayar kashaanza kupoteza dira?angeulizwa kirefu cha BRN angechemka.Majembe mcfe moyo kaz ni nying za kufanya mctegemee ajira!
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.