Recent content by Mgibeon

  1. Mgibeon

    Awamu ya sita, Rais Samia amedhibiti uvujaji wa siri za Serikali kwa 100%

    Ila bora wewe uko Taga kuliko wale wa Sukuma Gang..
  2. Mgibeon

    Soma taratibu kisa hiki kilichonitokea kisha nishauri

    Haya Madawa ya uzazi wanayotumia wake zetu yanaleta shida ya hormone mpaka kwa watoto wanaokua tumboni, wakizaliwa wanazaliwa na shida kama hizi za rafiki wa Rama!
  3. Mgibeon

    Makonda: Sio lazima niteuliwe, ninaweza kuwa kiongozi wa familia

    Hafai hata kuongoza hata hiyo familia!
  4. Mgibeon

    Waziri Mkuu: Treni ya SGR kuanza majaribio Julai 2021

    "Mnataka atoke aende wapi? Kariakoo au magomeni?"
  5. Mgibeon

    Waziri Mkuu: Treni ya SGR kuanza majaribio Julai 2021

    Huyu waziri siyo wa kumuamini sana! Hua anajitungia habari then anamlisha Mkubwa wake! MF. Jiwe lipo ofisini.
  6. Mgibeon

    Msimharibie Rais Samia Suluhu

    Kwani Gwajima na Dotto wanasemaje?
  7. Mgibeon

    Ndugai ni spika asiye na sifa za kuwa spika

    Ha ha ha haaaaaaaa!!! Ila mwendazake alizingua sana!
  8. Mgibeon

    Nilivyokwenda Afrika Kusini bila kuwa na Ndugu wala Rafiki kule

    Saangapi unatupia tena? Nataka niingie Shambani kuvuna mahindi one tym!
  9. Mgibeon

    Dereva wangu, Hii ni Scania 113H- 310, tuliza akili

    Ukitupia gia turbo inata "owhooooooooooooo"..., Truck tamu sana!
  10. Mgibeon

    Dereva wangu, Hii ni Scania 113H- 310, tuliza akili

    Mkuu hii ni fasihi tu! Usichukulie kila kitu serious Mkuu! Ni fiction story!
  11. Mgibeon

    Wabunge wa CCM oneni aibu basi

    Duuuuuu! Hapo keshapewa mchele kilo 5, unga kilo 5, na shuka la CCM!
  12. Mgibeon

    Wabunge wa CCM oneni aibu basi

    Anajitoa ufahamu kwamba hajui Rais Wa nchi ndiye mwenyekiti! Zidumu fikra za mwenyekiti!! Mama angozewe muda, Atake, Asitake!
  13. Mgibeon

    Ziraili wa gizani

    Aiseeeee.,, R.I.P kamanda Ben sanane!
Top Bottom