Recent content by MENISON

  1. MENISON

    Uhamiaji Dar-es-Salaam mpo makini. Boresheni na mikoani

    Hao uhamiaji sina hamu nao aisee.
  2. MENISON

    Uhamiaji Dar-es-Salaam mpo makini. Boresheni na mikoani

    Nyie mnafanyaje aisee? Dahh haya maisha haya hayapo fair
  3. MENISON

    Uhamiaji Dar-es-Salaam mpo makini. Boresheni na mikoani

    Wajinga sana hao jamaaa , bila rushwa na kujuana utasota sana. Toa rushwa uoate huduma haraka ndio motto yao
  4. MENISON

    Uhamiaji Dar-es-Salaam mpo makini. Boresheni na mikoani

    Hawa uhamiaji sina hamu nao tena, hasa hapo Kurasini ni wasumbufu balaa. Yaani sio rafiki kabisa kwa raia wa kawaida. Ni taasisi mbovu sana , nilisumbuliwa sana mwaka juzi utadhani si raia. Kuna watu wameajiriwa hii nchi ila ni matatizo matupu. Niliamua kupitia njia za panya nikaenda kuchukulia...
  5. MENISON

    Tunahitaji Hospitali kubwa kuliko Muhimbili Dodoma

    Nchi zote duniani hospital kubwa kuliko zote huwa kwenye mji wenye popolation kubwa, Dodoma bado pagumu kwa madaktari bingwa wengi kuweka kambi. Jaribu kufuatilia hata nchi za africa, south africa hospital kubwa ipo Johan'esburg, DRC hospital kubwa ipo kinshasa, Uganda hospital kubwa ipo...
  6. MENISON

    Diaspora rudini nyumbani

    Wenye fikira kama hizo za kurudishana nyuma ndio wapo na pale uhamiaji, yaani mtanzania anawekewa vigezo vigumu kupata passport. Inshort wanadiscourage mtu masikini kupata passport ambayo ni halali yake, waache wakenya wazunguke sisi vijana wetu wabanane hapo hapo kitunda,kariakoo,mwenge...
  7. MENISON

    Ukishafikisha miaka 20 na kuendelea na bado unawategemea wazazi kwa asilimia 100, umekwisha

    Mwanangu wa kiume na miaka 6, akimaliza shule popota atakapoishia ntamtoa nyumbani akapambane huko akapata akili. Akikaa nyumbani hapati changamoto, nampa kahela kidogo kakuanzia. Ila wa kike kama hana muelekeo na hapati mume bora nizeekee nae nyumbani kwangu na sio nimfukuze akajiuze huko...
  8. MENISON

    Ukishafikisha miaka 20 na kuendelea na bado unawategemea wazazi kwa asilimia 100, umekwisha

    toplemon, Watatoa povu sana, ukweli siku zote unauma sana.
  9. MENISON

    Hii stori ya kweli inasisimua kutokea shuleni Mazinde Juu

    Mwananchi wamethibitisha kuwa habari ni ya kweli
  10. MENISON

    Huu nao ni aina ya utapeli, unamuazima mtu pesa akiwa mstaarabu ila kurudisha anakuwa mkaidi

    Usikopeshe pesa kwa ndugu au rafiki . Ukitaka mpe tu ila usiidai, ukitaka kufanikiwa kuwa na roho ngumu na saidia kidogo inapowezekana. Kama unataka kukopesha fungua kampuni ya ukopeshaji.
  11. MENISON

    Mkojo wa mjamzito: Biashara nyingine ya siri isiyojulikana na wengi

    Nimetoka kupigwa muda si mrefu ka elfu 80 kangu
  12. MENISON

    Mkojo wa mjamzito: Biashara nyingine ya siri isiyojulikana na wengi

    Kuna dada nilidate nae miezi miine iliyopita, nililala nae maramoja tu na ilipasuka. Jana kaniambia ana mimba yangu na haitoi, nikakomaa aitoe. Akasema kuitoa ni gharama , nikamuuliza sh ngapi akasema tsh 80000. Nimetoka kutuma hata nusu saa haijafika, ni kweli hapa nimeshapigwa. Kudadaki sitaki...
Top Bottom