Recent content by Mchemically

  1. Mchemically

    JamiiForums Tanzania Kardinali Pengo: Watanzania wa dini zote mniombee

    Bora niombee kuku na mbuzi zangu zizae mapacha.
  2. Mchemically

    JamiiForums Tanzania Waraka wa Maaskofu KKKT: Tunasikitishwa na matukio ya kupotezwa watu, kubanwa kwa Uhuru wa Mahakama, Bunge na Tume ya Uchaguzi...

    Mungu yupo Tanzania, waovu watapotea kama karatasi lakini mwenye haki ataishi kwa Imani. Nimeusoma na nimeelewa. Japo mim mwislam naunga mkono waraka
  3. Mchemically

    JamiiForums Tanzania SUMATRA kazi imewashinda kusimamia usafiri Goba Dar es Salaam

    Hapo Umenena. Ngoja nikasome kazi na Majukumu ya Sumatra. Labda wanahitaji Semina Elekezi au posho
  4. Mchemically

    JamiiForums Tanzania SUMATRA kazi imewashinda kusimamia usafiri Goba Dar es Salaam

    Kwa hali ilivyo huko Goba nahisi sumtra kazi imewashinda. Hali ya usafiri inahatarisha Afya na Usalama wa Raia Haswa kwa majira ya Asubuhi na jion, usafiri ni karaha. Hi imesababishwa na mpangilio mbovu wa Route za Magari. Yaani gari zote zinaanzia mbezi zikiwa zimejaa, abiria wa njiani...
  5. Mchemically

    JamiiForums Tanzania Sakata la Rambirambi Arusha: Lema aibuka na tuhuma mpya

    Viongozi tukumbuke wananchi waliotupa dhamana. Maana safari bado
  6. Mchemically

    JamiiForums Tanzania Waziri Angela Kairuki: Uhakiki wa vyeti haujafanywa kwa Viongozi walio katika nafasi za kisiasa!

    Maisha ndivyo yalivo, tutafika tu. wengine watachubuka, wengine wata charazwa, myenyezi yupo
  7. Mchemically

    JamiiForums Tanzania Tanganyika Law Society kumburuza mahakamani RC Makonda

    Uchochezi, ngoja utekwe ndo ......
Back
Top Bottom