Una hoja usikilizwe Mimi NAMI naunga mkono viongozi walifanyie kazi yanga anacheza mpira nje ya uwanja hayo mambo ya ulozi ndo kazi yake!!! Viongozi tukifungwa na yanga awamu hii hatuwaelewi raha ya ligi umfunge mtani basi.
Ueleweki hata pointi Yako haieleweki yaani badala ya kukemea vitendo kama hivi kwenye michezo unatetea mara siyo sehemu ya uwanja mara hakustahili kutembea pale, tetea joja Yako!!!
Vip hajatoa historia za wacheza
ji wote wa Gaborone ubutu wao, ukali wao dimbani, walikotokea, nk? Maana hicho ndo anachokiweza!!!! hakuna kocha mle wakati utaongea hamalizi msimu
Mimi nina Binti yangu ana miaka 7 daeasa 1 anacho kikubwa TU, pacha wake wa kiume Hana na Kuna Binti jirani yetu pisi ya hatari yupo kidato cha 2 anacho kikali sana ni maumbile hayachagui jinsi nadhani hivyo
Hahahahahahahah, bila kuanzia kunihudumia penzi kwangu alipo nione huruma yake kwanza! Potelea mbali hata akiona napenda Hela sawa, nilishakifunza kitu
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.