• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Recent content by Mathias Raymond Nyakapala

  1. Mathias Raymond Nyakapala

    Elections 2020 Wanaotaka ubunge 2020 tukutane hapa

    [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] Sent using Jamii Forums mobile app
  2. Mathias Raymond Nyakapala

    Uzi maalum wa picha wa CHADEMA

    Hii ni Msibani wilaya ya Manyoni kwenye Msiba wa Kamanda wetu ALEX JOAS MAGUBI,aliyeuwawa na watu wasiojulikana kwa kukatwa mapanga. Sent using Jamii Forums mobile app
  3. Mathias Raymond Nyakapala

    Natafuta soko la zabibu kutoka Dodoma

    Mkuu karibu Mimi pia nafanya hiyo biashara Sent using Jamii Forums mobile app
  4. Mathias Raymond Nyakapala

    Natafuta soko la zabibu kutoka Dodoma

    Njoo tufanye biashara 0752464548 Sent using Jamii Forums mobile app
  5. Mathias Raymond Nyakapala

    For CHADEMA Followers: What comes around goes around

    Kama kuna vifo hatutakiwi kuvishangilia basi ni vya Taasisi aina ya Chadema kwasababu ya Utetezi wa Maswala ya Kijamii na Kiuchumi Sent using Jamii Forums mobile app
  6. Mathias Raymond Nyakapala

    Kiafya haishauriwi kufanya vitu vifuatavyo mara baada ya kula chakula hasa namba nne ni hatari zaidi kwa maisha yako

    Asante kwa somo Sent using Jamii Forums mobile app
  7. Mathias Raymond Nyakapala

    Ujenzi wa mahandaki: Mradi wa SGR Morogoro - Dodoma - Singida

    Hichi ni kipaumbele chetu? Sent using Jamii Forums mobile app
  8. Mathias Raymond Nyakapala

    Bidhaa iliyo vunja record ya mauzo wiki hasa ..

    [emoji16][emoji16][emoji16] Sent using Jamii Forums mobile app
  9. Mathias Raymond Nyakapala

    Boda boda au muuza chipsi akikwambia 'achana na huyu demu' muwe mnaelewa

    Zero IQ, Mkuu ukimpenda mwanamke usisikilize wala usiulize kwa Bodaboda yoyote wala Muuza Chips Sent using Jamii Forums mobile app
  10. Mathias Raymond Nyakapala

    Naombeni ushauri wakuu, ndani pamewaka moto

    [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] wewe mwambie tu ukweli wako Sent using Jamii Forums mobile app
  11. Mathias Raymond Nyakapala

    Kiukweli Rais Magufuli ndio mwanasiasa pekee Tanzania aliyeanza moto na anamaliza miaka mitano moto bila kupoa

    Mithali (Proverbs) 28:16. Sent using Jamii Forums mobile app
  12. Mathias Raymond Nyakapala

    Raia wa China wakamatwa kwa kumcharaza viboko mfanyakazi aliyefika ofisini kwa kuchelewa

    Nachukia hawa wageni kusumbua sisi! Sent using Jamii Forums mobile app
  13. Mathias Raymond Nyakapala

    Uzi maalum wa picha wa CHADEMA

    [emoji1536] Sent using Jamii Forums mobile app
  14. Mathias Raymond Nyakapala

    Uzi maalum wa picha wa CHADEMA

    [emoji1536] Sent using Jamii Forums mobile app
  15. Mathias Raymond Nyakapala

    Uzi maalum wa picha wa CHADEMA

    #LissuHuyoooo Sent using Jamii Forums mobile app
Top