Kunatofauti kubwa kati ya mwalimu au mkurugenzi na mkuu wa mkoa.hatuhitaji mtu mwenye degree au cheti kuongoza mkoa tunahitaji mtu mwenye utashi wa kisiasa. Ndio maana elimu ya mbowe haieleweki ila anapiga kaz acheni nongwa acha makonda awanyooshe wabwia ngada
kwakweli ndugu nakushauri sana utafute mtu ambaye yuko vizuri katika imani ili akusaidie maana hilo jambo sio la kawaida, omba Mungu atakusaidi ,i believe in God na nimeshuhudia watu kama wewe wakitoka kwenye case kama yako
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.