Chadema wafuate sheria uwezi kuitisha kikao bila kibali kimekuwa kikao cha ukooo ndo mnawexa kuitana bila kibali cha polisi Chadema badirikeni msifanye mambo kinyamela
Ukiona Rais anachukuwa atua za kutumbua siku za wikendi jua kunaubadilifu wa hali ya juu pamoja na kamati kukusanya matirioni tumbua ao ndo awalitakii taifa yetu mema.
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.