Recent content by Marytina

  1. M

    Aliyeolewa na Imam Uganda, asema alifanya hivyo kwa sababu ya maisha magumu

    wiki mbili bila kumfanya......wote mashoga mimi wangu kwa wiki mbili bila kumpa patachimbika huko chumbani labda nilale chumba cha watoto
  2. M

    Uso kwa uso na Lameck Mwigulu

    KWA KIFUPI HAZUILIKI-Ni kama moshi/smoke
  3. M

    USHAURI:Niende ama nibaki

    kaa kwenye kampuni ambayo unaweza ukakua nayo achana na tamaa......usiende
  4. M
  5. M

    Nimesitisha shughuli zote za kutongoza kwa kipindi cha miezi6 ya mwanzo kupisha mikosi inayoniandama..

    usilolijua kila mwanamke ana vimikosi au viroho vyake once you sleep naye unaondoka na hizo roho....think of how many dadaz umewalala?wamekuambukiza maroho mangapi?
  6. M

    Rais Magufuli ampongeza RC Mbeya kwa kuchapa viboko wanafunzi. Awafukuza shule wanafunzi na kuvunja Bodi ya shule

    Mimi binafsi nilimwandikia mkuu wa shule atandike wanangu anavyotaka, tuache masihara mtoto bila fimbo ndio malezi gani kibongobongo? Hamna mwalimu mwenye nia ya kuua au kuumiza mtoto kwa fimbo, ni kama vile hamna dereva anayetoka na gari kwa nia ya kusababisha ajali barabarani
  7. M

    Askofu Kakobe: Ninapomwambia mtu atubu dhambi zake halafu akakasirika, mtu huyo ni mtoto wa haramu

    nimesikiliza clip nzima ya uzinduzi, hakika kakobe kaongea mambo mengi ya busara na halisi katika ukristo na uinjilishaji mleta mada ebu eleza ukweli alivyoanza kakobe mpaka kufikia hayo maneno na sio kudokoa maneno machache ya nia yako
  8. M

    Morogoro: Lori la Mafuta lapata ajali na kulipuka, watu 104 Wapoteza maisha na wengine kujeruhiwa...(Picha zinaogofya)

    jiweke nafasi ya mwendesha mashtaka na huyo bodaboda aletwe mbele yako ungefungua staka gani???kwamba bodaboda kauwa watu 60?KIVIPI?
  9. M

    Morogoro: Lori la Mafuta lapata ajali na kulipuka, watu 104 Wapoteza maisha na wengine kujeruhiwa...(Picha zinaogofya)

    kwa hiyo bodaboda ndio waliowaambia wale wahanga waibe mafuta? what if wasingechota mafuta hata kama bodaboda ndiye aliyelisababishia ajali lori? je akikamatwa huyo bodaboda ashtakiwe kwa kosa la kushawishi watu waibe mafuta au kulidondosha lori?
  10. M

    Bollen Ngetti: Nini hasa kilichonitokea...

    time will tell,
  11. M

    Tatizo la ajira kwa vijana waliohitimu chuo nani alaumiwe??

    Alarm as 2018 KCSE candidates snub 98 university courses Programmes did not have any placements in what could spell doom for their future In Summary Six universities affected as students fail to apply for their unpopular courses Kisii University worst hit after students snub four of its...
  12. M

    Taxify ni kampuni hatari ya utapeli. Serikali inabidi ifuatilie upya

    nina jalada pale kituo cha salenda nilifikishwa kwa kugoma kulipa na mpaka leo sijapelekwa popote
Top Bottom