Recent content by Mark mod

  1. Mark mod

    WALIMU: Kwa wale wanaotaka kubadilishana vituo vya kazi

    Njoo Kanda ya ziwa nije songea idara secondary
  2. Mark mod

    Dkt. Bashiru Ally awakaribisha ndani ya CCM Halima Mdee na wenzake

    Bulaya alitoka Ccm akaenda Chadema na leo...........
  3. Mark mod

    Safari ya Sudani Kusini

    Vipi fursa za biashara huko kama mahindi,Mchele ,Maharagwe ki ujumla nafaka hukuwahi kudadisi kidogo.Make nasikia Mo anapeleka sana Nafaka huko.
  4. Mark mod

    Ni wapi naweza kupata godoro Oringinal, kwa hapa Tukuyu mjini?

    Magodoro kyela bei rahisi kuliko Tukuyu
  5. Mark mod

    No Agenda: Maisha ya Ngwair alijiona New York akiwa Bongoland

    Nazitumia nnavotaka hata kama haupendi hukuwepo wakati nazisaka usinipangie kuspend
  6. Mark mod

    Je, kichuguu hutumika kishirikina?

    Warangi wanapenda kufanya uchawi wao kwenye kichuguu
  7. Mark mod

    Kwanini bidhaa nyingi zinazoagizwa kuja barani Afrika zinatokea China isipokuwa magari ambayo yanatokea Japan?

    Wachina wwnyewe waliopo bongo wanaagiza magari Japan kwa nini wasiagize kwao China.
  8. Mark mod

    Huyo ndo Rambo

    Inaeleweka sema sisi ndo tunakoroga mambo
  9. Mark mod

    Huyo ndo Rambo

    Wazazi wake walitokea israel wengine wanasema palestina
  10. Mark mod

    Wizi wa mafuta kwenye vituo: EWURA yawataka wenye magari kuwa makini

    Waacheni nao wafaidikie na tunu za taifa make watu wanachachuwa hadi viti maalum.
  11. Mark mod

    Gereji gani nzuri na nafuu kufanya service ya gari DAR

    Nenda kwa fundi seti hapo ilala mtaa wa lindi na songea utafanyiwa kila kitu na utaridhika
  12. Mark mod

    Sababu ya Wamaasai kupewa kazi za ulinzi

    Masai wapo Zanzibar hadi wameanza imba taarabu na mdumange wanacheza
Top Bottom