Recent content by Marashi

  1. Marashi

    TAKUKURU yashikilia wanafunzi 13 wa IRDP kwa rushwa

    Vyuo vingine udandara mtupu. Issue kama hiyo unaanza kukimbizana na wanafunzi wako Takukuru si ujuha huo
  2. Marashi

    Maana ya Mwanamke Bikra, Kuwa na Mahusiano/Kuoa Mwanamke Bikra...

    Tusiwatenge ila tuishi nao tukitambua NI SIKIO LA KUFA...eleweni gist ya issue anayosema mleta post. Naunga mkono na mm siwezi beba single maza ilhali kuna totoz fresh kabisa. Asilani!
  3. Marashi

    Naomba kuuliza bei ya hii pikipiki

    Njoo tukuagizie used kutoka zanzinar kwa sh. 2.2m
  4. Marashi

    Computer4Sale Laptop toka USA zinauzwa

    Mkuu achana na wanaokukatisha tamaa. Hiyo MAC bei ya kuchukua sh.ngapi?
  5. Marashi

    Wazanzibari wameamka?

    Waamke baada ya kuperekewa rais kutoka bara
  6. Marashi

    Mabinti tumieni vyema dirisha lenu

    Na bahati mbaya ukweli huu hua wengi wanaung'amua baada ya kuchezea na kupitwa na wakati
  7. Marashi

    Kijana wa kisasa unatakiwa uwe na hivi vitu

    Pia usikose nyuzi mbili tatu Love connect
  8. Marashi

    Mafuriko yabomoa nyumba 117 Mtwara

    Kuna baadhi ya maeneo pale Mikindani na mtwara mjin yapo below sea level. Hata ukichimba mtaro wa maji kupeleka bararini sanasana utayaleta ya baharini uraiani
  9. Marashi

    Muongozo: Nataka kuoa mke asili ya kiarabu

    Unaposema wa kiarabu si unamaanisha muislam pia; huogopi maruhani?
  10. Marashi

    Kwanini kuna Mzungu, Mwaafrika, Mhindi, Mwaarabu?

    Kufikiria wazungu wanataka kuangamiza watu weusi ni mawazo ya kishamba kama ya mzee wa Chato
  11. Marashi

    Sheria za Mirathi naomba Msaada katika hili

    Kamata shoka ingia kijijini, lipa elfu 20 serikali ya kijiji ikupe pori ufyeke uwe na shamba lako
Top Bottom