Recent content by MAPUMA MIYOGA

  1. MAPUMA MIYOGA

    Clouds Media wafungiwa kwa siku 7, kwa kutangaza Takwimu za Uchaguzi ambazo hazijathibitishwa na Tume

    Siajelewa hao wagombea wanapata adhabu gani, maana wao na viongozi wao wa ccm katika majimbo ndio walirusha habari hizi?
  2. MAPUMA MIYOGA

    Uchaguzi 2020 Hakuna pingamizi atawekewa mgombea wa CHADEMA

    Kimsingi kuna wagombea fake wamepandikizwa uchaguzi huu, sikuamini hata yule Mbobezi wa TISS anasema walisaka wadhamini kimya kimya, kuna jambo hapo la kuchukua. Hao wengie akina mapumba na shibudi tunawajua kitambo, hakuna haja kuwajadili.
  3. MAPUMA MIYOGA

    Mipango miovu ya Tundu Lissu yabainika. Soma barua ya inayofichua mipango hiyo

    Peleka chooni kachambie. upuuzi wa aina hii sio kwa sisi vijana wa karne hii.
  4. MAPUMA MIYOGA

    Hai: Waliorusha mawe kwenye mkutano wa Lissu mkoani Kilimanjaro wakamatwa

    Kale kajamaa keusi kanaboa sana aisee, nina imani kama alivyosema RPC, kulikuwa na mtu nyuma yao, basi katakuwa ni haka kajamaa sema tu anakwepesha kwepesha.
  5. MAPUMA MIYOGA

    BAKWATA ifuate mfano wa KKKT

    Akafeli, hadi leo mdada anajivinjari tu Atlanta na Georgia
  6. MAPUMA MIYOGA

    BAKWATA ifuate mfano wa KKKT

    Huyu sheikh kwa kweli anatia aibu uislam
  7. MAPUMA MIYOGA

    Uchaguzi 2020 Kauli mbiu ya Uhuru na Kazi yampaisha Tundu Lissu

    #UHURU na KAZI #KAZI BILA UHURU NI UTUMWA
  8. MAPUMA MIYOGA

    Huwezi kumlinganisha Lowassa na Lissu. Lowassa alikuwa na mvuto kuliko Lissu

    Mleta mada labda tu nikujuze, Lowasa alikuwa na mvuto kwako. Wengine kama mimi tulimpigia kura kwa sababu ya CDM na si kingine. Hata leo nikimuona huwa najiuliza sana kwanini nilimpigia kura mtu asiyeweza hata kuongea??? Jibu lake ni CDM ndio ilimbeba. Mwambie agombee leo kama atapata kura hizo.
  9. MAPUMA MIYOGA

    Uchaguzi 2020 Mbowe itampa wakati mgumu sana kumnadi Lissu

    Umenikumbusha ya Lowasa, kimsingi hata baada ya kumpa kura, nilikuwa nikimwangalia naona nimempigia kura yangu kwa sababu ya CDM tu, hakukuwa na sababu ingine. Mtu hata kuongea tu hajui- huwa nasikitika sana kumpa kura yule mzee.
  10. MAPUMA MIYOGA

    Uchaguzi 2020 Mbowe itampa wakati mgumu sana kumnadi Lissu

    Aje tu ajionee ndugu zake wanavyokula vumbi la barabarani usiku na mchana wakati wa kusafirisha makontena ya makinikia. Kuanzia Kakola hadi kahama ni wingu zito la vumbi kwa malori ya makinikia tulioambiwa HAYATOKI.
  11. MAPUMA MIYOGA

    Watoto waliozaliwa tumbo moja kuwa na uadui

    1 & 3 ni majibu sahihi sana kupita mengine, hasa 3. Ukute mtu hana kipato na mwingine ana kipato, asiye na kipato akiugua tu anaenda kwa mganga na mganga anamjaza ujinga. Hapo tayari.
  12. MAPUMA MIYOGA

    Kuweka biashara ndogo njia za waenda miguu ni u-binafsi

    Ni upumbavu wa level ya juu sana, hasa kwa wenye dhamana ya uongozi katika miji yetu kuachia akili hizi kuota mizizi. Kwanza wengi wa watu hawa hata hizo buashara hazijasajiliwa na hawalipi kodi, serikali inakosa mapato kwa wafanyabiashara halali wenye maduka halali. Pia matumizi mabaya ya...
Top Bottom