Recent content by manrich

  1. M

    CHADEMA Mchawi Wenu Huyu Hapa!

    Fafanua wanajiona wanajua au ni kweli wanajua? Acha kutumiwa na wachumia matumbo. Jitambue sasa na uchukue hatua ya mabadiliko
  2. M

    Dr. Kitila Mkumbo ni Mfano wakuigwa kwa wanasiasa wote wanaojiamini na Kujisimamia

    Tatizo kwako ingekua hawachungulii O lazima ungekua umebadilika
  3. M

    Kuna nini kati ya Mkapa na Kikwete?

    Unapenda sana picha sasa mambo ya picha anaweza kj kwakua mnakutana nae muulize mambo ya picha. Wakat wa nyerere tambua kwamba hata maduka yalikua yanatambuliwa na serekali ndo maana sukari ilipatikana kwa foleni. Wewe mbona kama unafikir kwakutumia sehem ya nyuma?
  4. M

    Kuna nini kati ya Mkapa na Kikwete?

    Linganisha wakat wa Ben mkate, sukari, unga, na hata nyama bei yake ilikua shilingi ngapi kwa awamu zake zote. Kama kuuza kj wachina hajawauzia nchi au mpaka uhamishwe? Kigamboni wameshaanza kuhamishwa kwa taarifa yako kama ulikua hujui chukua hiyo. Angalia mbali usiangalie buku7 za leo bila...
  5. M

    Dr. Kitila Mkumbo ni Mfano wakuigwa kwa wanasiasa wote wanaojiamini na Kujisimamia

    Utakua ulimpa 0 sasa umenogewa unajaribu kumtafuta kiujanja. Kwani hamkupeana # za simu mpaka ujitangaze humu ndani?
  6. M

    Kuna nini kati ya Mkapa na Kikwete?

    Ben ndio rais atakaekumbukwa daima. Katika chama cha magamba yule aliweza kuitangaz na kuiweka nchi katika heshma. Hawez kwenda kukaa na wajinga maana kawawekea mazingira mazuri ya uchumi matokeo yake ni kuchezea pesa kutalii
  7. M

    Vijana wapenda mabadiliko tukutane Diamond jubileei kesho na Rais jakaya Kikwete.

    Mnaenda kuchukua buku7 zenu? Maana hapo ndo mnapoweza kuingia kwa wingi zaidi. Watu badala yakufanya kazi mnaenda kunengua viuno mbele ya msanii mwenzenu
  8. M

    Hizi ni hoja zilizoibuka mara tu baada ya Kikwete kumaliza hotuba yake! Wewe una hoja gani?

    Pamoja na kuandaliwa spich alipaswa aongezena akiki yake. Huwezi kumteua mtu kufanya kazi halafu ukapingana na matokeo ya kazi yake. Ameonyesha udhaifu mkubwa sana na badala yake alipaswa kumpongeza Sinde kwa kazi aliyofanya.
  9. M

    Yanayojiri bungeni: Tarehe 20 Machi, 2014

    Mch. Mtikila jamani ameamua kufunguka ya moyoni
  10. M

    Yanayojiri bungeni: Tarehe 20 Machi, 2014

    Kwenye lugha ya kidhungu kutoeleweka kwa watz wwngi nani haswa alaumiwe? Ni shidaaaa sana kwakweli
  11. M

    Unakijuwa hiki chakula gani? kisia hapo

    Nenda pale meeda watakuwekea na chachandu ukiweka ndani ya mchuzi lazima utaongeza tena na kamwe hutolala bila kula hiyo dawa
  12. M

    Live Update: Mtibwa Sugar vs Yanga SC / Azam FC vs Coastal Union

    Hapo lazima wapigwe hata viwili vitawatosha
  13. M

    Live Update: Mtibwa Sugar vs Yanga SC / Azam FC vs Coastal Union

    Hao mtibwa wameamua kuikazia uturuki?
  14. M

    Ajali yatokea chalinze

    Bus la delux lilitaka kupita malori na likakutana uso kwa uso na lori jingine ikabidi kupeleka bus pemben ndipo likalala kwenye mtaro. Kwa mujibu wa kaim kamanda wa pwani bint mmoja amefariki papo hapo na majeruhi wamepelekwa tumbi. Chanzo itv
  15. M

    Ajali yatokea chalinze

    Binti wa miaka 9 amefariki baada ya bus la delux kupinduka likitaka kupita malori na kushindwa kumudu gari likalala mtaroni. Dereva amekimbia na kondakta wake. Bus linatokea iringa kwenda dar
Top Bottom