Recent content by mama deni

  1. mama deni

    JamiiForums Tanzania Mbowe, hivi umeenda bungeni kusaidia wapiga kura wako au wa Z'bar?

    Mtoa maada we ni nyambafuuu . Inawezekana we ni taahila!!!!!
  2. mama deni

    JamiiForums Tanzania Askari walilazimika kutumia mabomu kutawanya wana CHADEMA Bugando

    Angeuawa mwanao au Nduguyo upana wa domo lako ungepungua. fyuuuuu
  3. mama deni

    JamiiForums Tanzania Tunalaani vikali na kutoa heshima kuu kwa kifo cha Alphonce Mawazo

    Na mimi nalaani
  4. mama deni

    JamiiForums Tanzania CHADEMA isiposhinda Urais 2015 itakufa

    Hana msimamo wowote ni lambalamba kama lambalamba wengine
  5. mama deni

    JamiiForums Tanzania Njama za kumuua Vincent Nyerere zazidi kushika kasi

    Utakuwa ulitembelea kambi ya ccm.Nyerere bado ananafasi kubwa ya kushinda ndugu post vitu vya uhakika!!!
  6. mama deni

    JamiiForums Tanzania Njama za kumuua Vincent Nyerere zazidi kushika kasi

    Navumilia tu kuwa mtanzania!!
Back
Top Bottom