wana familia wa JF. Naomba kuuliza. Hii imekaaje ??
Tangu nimeijiunga. Umu JF ni mda mchache sana ila kwa haya mafanikio ya umu ndani yamenivutia sana
JF uku ukiongelea mada fulani au kitu fulani. Watu wama react mapema mno ni tofauti na mitandao mingine
Kama ilivyo...
Sitaki kuamini mpaka leo hii watoto na ndugu zetu bado wanafundishwa, panzi ana miguu mingapi?
Kwanini elimu ya darasani. Mtaani haisadii? Nimekuja kugundua kua matajiri wengi hawakusoma
Mpaka sasa elimu ya darasani haisaidii chochote mtaani.....
Mim binafsi. Mtoto wangu kusoma mwisho...
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.