Kwani yeye ndo alitoa maagizo ya Mbowe kukamatwa? Plus Katiba hairuhusu maamuzi ya mahakama kuingiliwa kama ulimsikiliza jana Rais Samia Suluhu alisema wazi kwamba sheria iheshimiwe otherwise utawajibike
Shida ya watanzania wengi sisi hatupendi kufata yale tunayoambiwa, tunasubr mpk mwisho wa siku ndio tunaanza kuchukua hatua.
Endapo wangehama tangu siku walizopewa taarifa sidhani kam ahaya yangetokea kabisa. Kwa yanayoendelea sasa asilimia kubwa ni wamejitakia wenyewe kwani wangeenda kweny...
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.