Recent content by Maarifa

  1. Maarifa

    Rai yangu kuhusu kauli ya Rais juu ya mitandao ya kijamii

    Kuweni Wapoole tukapige kura kuchagua viongozi safi na wachapa Kazi na weledi has a wabunge na madiwani.
  2. Maarifa

    Rai yangu kuhusu kauli ya Rais juu ya mitandao ya kijamii

    Una watsup Leo? Malaika wameishashuka. No watsup. Wangefanya hivyo kila siku SAA Kazi na wakati wa mitihani!
  3. Maarifa

    Uchaguzi 2020 Yaliyojiri sehemu mbalimbali Tanzania katika zoezi la upigaji kura za Rais - Oktoba 28, 2020

    Kazi kwelikweli! Ili tusichat badala yake tukapige kura! Ilibidi wafanye hivyo saa za Kazi na wanafunzi wakati wa mitihani! Nqvyo muhimu
  4. Maarifa

    Tanzania yanunua "ITX Bullet Trains" kutoka Korea Kusini

    Uko mikoani au DSM? Hivyo Viti vya plastick nyepesi vimekatika nankuvunjika
  5. Maarifa

    Tanzania yanunua "ITX Bullet Trains" kutoka Korea Kusini

    Shida ni watumiaji! Labda waweke plastick ngumu.maana sponji watakata
  6. Maarifa

    Uchaguzi 2020 Itakuwaje kama Lissu akashinda Urais bila kupata Wabunge wa kutosha?

    Ndoto ya mchana . kama kuna kuna mwenye akili zake na amekiwepo walau miaka 20 iliyopita basi hatomuacha Dr wa Chemistry Magu - aka Chuma!
  7. Maarifa

    Magufuli km kijana wa miaka 18, yupo imara

    Acha utani! Shaba 16 mwilini Leo useme pushup! Kuwa hai tu ni muujiza. Twende taratibu
  8. Maarifa

    Aliebahatika kupata chuo kwa kutumia matokeo ya foundation ya Open aje hapa

    Apply Open. Ingia kwa web. Then omba online. Tena itakufaa mwl. Na loanboard omba
  9. Maarifa

    Aliebahatika kupata chuo kwa kutumia matokeo ya foundation ya Open aje hapa

    Wapo wengi Sema unategemea na program inayotokana kusoma
  10. Maarifa

    Natafuta Team ya Basketball iliyopo wilaya ya Temeke

    Tanblacks! 70s Na 80s
  11. Maarifa

    Naomba msaada, Mbegu zangu zinatoa harufu mbaya

    Hata wanaume anasaidia
Top Bottom