Recent content by lydia alexander

  1. L

    JamiiForums Tanzania Hivi kuna mtu amewahi kupata mwanamke mkali kutoka humu, mimi naacha sasa kutongoza wanawake wa humu

    Ndo ukome kwani ulitumwa shkmoo wenye shep za mgomba
  2. L

    JamiiForums Tanzania Utanipa nn?

    [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] Sent using Jamii Forums mobile app
  3. L

    JamiiForums Tanzania Wanawake: Mnafanya makosa wenyewe mkiachwa mnalialia

    Hiyo kuwa na michepuko labda mume hamridhishi ndo maana coz asilimia kubwa ya wanaume kwenye ndoa hauwajui kuwaridhisha wake zao kimapenzi.wanaume sio wabunifu kwenye mapenzi Sent using Jamii Forums mobile app
  4. L

    JamiiForums Tanzania Uzi maalum wa kupeana Likes: Comment chochote upate "Like"

    Mmmmh huo uzi veeep Sent using Jamii Forums mobile app
  5. L

    JamiiForums Tanzania Mpenzi wangu anaenda chuo kikuu nifanyeje asiniache?

    Nenda nae ili wasikuibie Sent using Jamii Forums mobile app
  6. L

    JamiiForums Tanzania Angalia Wananchi Wanamlazimisha Rais Wao Asimame

    Mmmh baada ya hapo sipati picha hawa wananchi walitawanywa vip ili gari ziendelee na safari kwa maana sio kwa umati ule kwakweli Sent using Jamii Forums mobile app
  7. L

    JamiiForums Tanzania KISUTU, DAR: Tundu Lissu afikishwa Mahakamani Kisutu, akosa dhamana

    Mmmmh nchii hata haieleweki Sent using Jamii Forums mobile app
Back
Top Bottom