Recent content by Lyapizo

  1. L

    JamiiForums Tanzania Lissu atafungwa kutokana na maneno yake, hata kama hakuwa na nia hiyo. Yalitokea kwenye uchaguzi ni rahisi kumhusisha nayo

    Kauli za mama yao hazina shida jeshi mjiandae tunaenda kwenye uchaguzi hakutakua na nywinywi wala nywinywi yaani Tanzania hii daah Mungu atusaidie sana
  2. L

    JamiiForums Tanzania Lissu atafungwa kutokana na maneno yake, hata kama hakuwa na nia hiyo. Yalitokea kwenye uchaguzi ni rahisi kumhusisha nayo

    Uyo Lissu kawaulizA swali ni nani aliyeruhusu watu wapigwe risasi siku ya uchaguzi mpaka Leo serikali hawajajibu?
  3. L

    JamiiForums Tanzania Tundu Antipas Lissu special thread (CHADEMA CHAIRMAN)

    Kabisa yaani ujue hii kesi ya Lissu Mimi naifananisha kabisa na kile kisa Cha Yesu Kristo yaani kosa lilikua halionekani ety anajiita mfalme wa wayahudi mpaka yule mfalme akasema mbona sioni kosa lake huyu mtu lakini bado watu wabaya wakaendelea kushikilia tuh asulubiwe asulubiwe mwisho wa siku...
  4. L

    JamiiForums Tanzania Tundu Antipas Lissu special thread (CHADEMA CHAIRMAN)

    Watu wameona wamalize mapema kupoza mashambulizi maana zinashushwa Nondo juu ya Nondo
  5. L

    JamiiForums Tanzania Tundu Antipas Lissu special thread (CHADEMA CHAIRMAN)

    Shukrani Sana Manyanza umeupiga mwingi kaka
  6. L

    JamiiForums Tanzania Tundu Antipas Lissu special thread (CHADEMA CHAIRMAN)

    Manyanza kaka usiache kukinukisha wewe vuruga vibaya sana Kila kinajiri uko mahakamani sisi tukipate unafanya kazi nzuri Sana
  7. L

    JamiiForums Tanzania Tundu Antipas Lissu special thread (CHADEMA CHAIRMAN)

    Si ndio apo wamuache awafundishe Sheria maana wapo wapo tuh mpaka saiv nashangaa hiyo kesi ya kujibu Lissu ilikua ni ipi kwamba Heche anaendesha magari ya bei mbaya au kitu gani?
  8. L

    JamiiForums Tanzania Tundu Antipas Lissu special thread (CHADEMA CHAIRMAN)

    Yaani uyo katuga na wenzie sisi tunasubiria hizo hoja zao maana hizi hoja za Lissu zinaeleweka kabisa anafundisha Sheria kwa reference kabisa yaani mtu unashiba elimu hata kama sio mwanasheria
  9. L

    JamiiForums Tanzania Tundu Antipas Lissu special thread (CHADEMA CHAIRMAN)

    Mimi nashangaa Lissu alivyopigwa risasi hadharani sehemu ambayo wabunge na Mawaziri wanaishi Tena Ulinzi umejaa Kama wote Hawa jamaa waliona ni kitu Cha kawaida tuh lile tukio lakini Leo Sheria zao za ovyo za uchaguzi zinaleta maafa kwenye taifa wanataka kumpa kesi mtu mmoja. Wewe unaendeshaje...
  10. L

    JamiiForums Tanzania Tundu Antipas Lissu special thread (CHADEMA CHAIRMAN)

    Kwenye Sheria wamefeli kummaliza Lissu amewanyoosha kisawasawa
  11. L

    JamiiForums Tanzania Tundu Antipas Lissu special thread (CHADEMA CHAIRMAN)

    Hii kesi ya Lissu naona Kama wanajidhalilisha tuh hao waliompa kesi maana hizi Nondo anazotoa Lissu daah sio mchezo yaani watu wanavuliwa nguo waziwazi kweli watu hawana aibu
  12. L

    JamiiForums Tanzania Tundu Antipas Lissu special thread (CHADEMA CHAIRMAN)

    Manyanza usiache kukinukisha Tena kinukishe vibaya sana
  13. L

    JamiiForums Tanzania Tundu Antipas Lissu special thread (CHADEMA CHAIRMAN)

    Lissu alizaliwa kusomea Sheria aisee anatiririka mno hata Mimi Layman namuelewa sio mchezo
  14. L

    JamiiForums Tanzania Tundu Antipas Lissu special thread (CHADEMA CHAIRMAN)

    Kaka Manyanza Sanamu lako liwekwe uwanja wa Taifa pale umefanya kazi iliyotukuka kaka kutuletea habari umu Safi Sana kaka
  15. L

    JamiiForums Tanzania Tundu Antipas Lissu special thread (CHADEMA CHAIRMAN)

    Ndugu zangu ngoja niseme tuh ukweli Mimi sio shabiki wa chama chochote kile ila uyu Lissu ni mtu mwenye uelewa mkubwa mno anajua Sana Sheria yaani hata kama hujui Sheria ukimsikiliza unaona kabisa Ana hoja za msingi Sana Eee Mwenyezi Mungu msimamie Lissu🙏
Back
Top Bottom