Asante sana. Umefunga mjadala Mkuu. Sisi tumebaki kulalama tu, hatujisumbui kutafuta solution na hatuna uthubutu kabisa.
Na ukizingatia pia hatuna subira na uvumilivu (tunataka mafanikio ya "buubaa") huku tukiendekeza starehe na kujifaharisha ndio kabisaa... Tutabaki kulalamikia mabeberu na...
Habari Mkuu. Kama una ushauri zaidi funguka tu kiongozi. Wengi tunafuatilia ushauri unaopatikana ktk uzi huu. Vichwa vishachoka kufikiri. Tunatafuta ufahamu mpya na kuntu kutoka kwa watu wenye weledi na elimu mbalimbali
Dah! Nimemkumbuka jamaa alikuwa na familia na mishe za babershop mapipa miaka kadhaa ya nyuma. Basi akaingia tamaa ndugu yake mmoja mtu wa mishe hizo akamchukua akaenda kumuweka rehani Pakistan. Jamaa kuja na mzigo Bongo akaingia.
Yule ndugu aliyewekwa rehani sijawahi kusikia tena habari zake...
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.