Recent content by liwaya

  1. liwaya

    Dk Slaa: Bado naweza kurudi kuwa Padre

    Ukishakuwa chama Fulani unakuwa sawa na mungu angebakia kule kule asingekuwa na nguvu hiyo
  2. liwaya

    Mbezi Louis: Mabadiliko makubwa yaliyotokea ndani miezi michache baada kifo cha Dkt. Magufuli

    Siku zote Jana na leo haziwi Sana mwezi huu na mwezi huu au mwaka huu au mwaka Jana hailingani so sioni ajabu ikizingatia maisha ni km safari tu
  3. liwaya

    Rais Samia alikosea Mwanzo hawezi kurekebisha kwani tayari ameshaharibu

    Tunaheshimu maoni yako pia
  4. liwaya

    Rais Samia: Nitasimama na wananchi

    Hapa nina shaka na weledi wa kiuongozi kwani nadhani ni jukumu la kurekebisha mabovu sio hii
  5. liwaya

    Bunge la Ulaya(EU) lajadili hali ya kisiasa Tanzania na kukamatwa kwa Freeman Mbowe

    Achukue hatua haraka kunusuru Tabaka la wanaolengwa na watawala kila uchao?
  6. liwaya

    Terehe 14 Disemba, 2021, DPP atawasilisha Nolle kesi ya akina Mbowe?

    Duh maji ya shingo kbs
  7. liwaya

    Mnapomuita Magufuli baba wa Taifa, mnakuwa mnamaanisha nini?

    Anajifurahisha uchumia tumbo huo Ila usishangae hiyo kuliko lile la kusema JPM ni mungu hadharani na hakuna aliyekemea
  8. liwaya

    EU kutaka kesi ya Freeman Mbowe ifutwe hawajui kuwa Tanzania is a free State?

    Sawa Ila kwa mahakama ambayo iko biased ujue
  9. liwaya

    EU kutaka kesi ya Freeman Mbowe ifutwe hawajui kuwa Tanzania is a free State?

    Usisemee kwenye mgongo wa wananchi km vyama vinavyofanya sema wewe huwataki au umewachoka
  10. liwaya

    EU kutaka kesi ya Freeman Mbowe ifutwe hawajui kuwa Tanzania is a free State?

    Unadhani wako km sie tunaotumia hisia na mihemko yetu
  11. liwaya

    EU kutaka kesi ya Freeman Mbowe ifutwe hawajui kuwa Tanzania is a free State?

    Ha ha ha ha kweli donor sie nimeipenda hii mbali sana
  12. liwaya

    EU kutaka kesi ya Freeman Mbowe ifutwe hawajui kuwa Tanzania is a free State?

    So correct kwa mfano mzuri
Top Bottom