Mimi ni mmoja wa wanakamati wa harusi ya mdogo wangu inayofanyika siku chache kwanzia sasa, umepokea pesa huonyeshi ushirikiano ? Je ni uungwana mpaka nakuja huku kulalamika ujue kwamba unataka kuharibu sherehe ya ndugu yangu.
Sasa kiingwana mtu wa karibu wa MC chipolopolo mwambie hiyo hela...
Yaani, ukiwa pale mashati bar njia panda ya mbweni huwezi kuamini macho yako.
Dah! One man down, tena leo jumatatu mchana sijui ndio amekuja kula lunch alafu akamalizie pale DM Lounge.
Nawasilisha
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.