Hawa watu wa humu wanaombaga msaada ila wana conditions zao, yan kuna vigezo vyao wanakupa unatakiwa kuvi meet ndio uwasaidie. No wonder no one bothers.
NB
Sijaandika kwa ubaya ila naamini kuna watakao kuwa wamekutana na ishu kama hiz. Mimi nishakutana nazo kadhaa. Na niwe mkweli wala sionagi...
kwamba wewe unaona hapo ndio wanapata pesa kiulaini mkuu? Aah u better watch your back man, utapasuliwa sio muda
Utaanzisha kitega uchumi bila jitihada? Utaendeleza kitegauchumi bila kufanya kazi kwa bidii?
Nenda arusha uliza habari za yale mahotel ya bwana yule marehem aliitwaga mrema sijui...
NI kweli kabisa mzee. Competence ndio inawapa ujasiri watu kukutambulisha na kuku connect kwa wengine. Japo yapo mambo mengine ambayo hayajali sana mtu alivyo, nafikiri ndio hizo favours anazozisema jamaa.
Imagine miezi kama miwili imepita niko zangu shambani hukoo naendelea na ishu zangu za...
Tunasemaga sisi kanisani hili ni "sebene la Yesu" 😂😂😂😂😂.
Dahh ila binadamu akiamua kuhalalisha anachokipanda aaah hakosi sababu.
Kimsingi huwez kwepa msingi, sema tu labda usiupe attention. Kuna nyimbo kibao za dunia zinaujumbe wenye manufaa sana tu
Wala husemi uongo. Hela hiyo ya kunifanya nisiteseke ninayo dakika yoyote ile nikitaka ila sasa sina akiba ndio maana naomba unikope buku jamaa angu, nikale
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.